Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

सुपर स्टार रोनाल्डोवर दु:खाचा डोंगर कोसळला: घडली ‘ही’ धक्कादायक घटना; चाहते झाले नाराज

नवी दिल्ली – ख्रिस्तियानो रोनाल्डोच्या (Cristiano Ronaldo) नवजात मुलाचे निधन झाले आहे. या अनुभवी फुटबॉलपटूने सोशल मीडियावर (Social media) ही माहिती दिली. रोनाल्डो आणि त्याची जोडीदार जॉर्जिना (georgina) यांनी आपल्या नवजात मुलाचे निधन झाल्याचे निवेदन जारी केले. कोणत्याही पालकांसाठी हे सर्वात मोठे दु:ख आहे. केवळ आपल्या नवजात मुलीचा जन्म आपल्याला हा क्षण काहीशा आशा आणि आनंदाने जगण्याचे बळ देतो.

Advertisement

आम्हाला पाठिंबा देणाऱ्या सर्व डॉक्टर्स आणि परिचारिकांचे आम्ही आभार मानतो, असे रोनाल्डो म्हणाला. या संपूर्ण घटनेने आम्ही निराश झालो असून प्रत्येकाने गोपनीयतेची काळजी घेण्याचे आवाहन केले आहे. आमच्या मुला, तू एक देवदूत होतास. आम्ही तुमच्यावर नेहमीच प्रेम करू.

Advertisement

रोनाल्डो आणि त्याची जोडीदार जॉर्जिना यांनी गेल्या वर्षी ऑक्टोबरमध्ये जाहीर केले होते की ते जुळ्या मुलांचे पालक होणार आहेत. त्यांची नवजात मुलगी सुखरूप आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

रोनाल्डोला आधीच 2 मुलगे आणि 2 मुली आहेत. 2010 मध्ये, ते प्रथमच क्रिस्टियानो जूनियरचे वडील झाले. तथापि, तो त्याच्या पहिल्या मुलाच्या आईची ओळख उघड करू इच्छित नाही. त्यासाठी त्यांनी करारही केला. 8 जून 2017 रोजी हा स्टार फुटबॉलर जुळ्या मुलांचा बाप झाला. मुलगी इवा आणि मुलगा माटेओ यांचा जन्म सरोगसीद्वारे झाला. काही महिन्यांनंतर, 12 नोव्हेंबर 2017 रोजी, रोनाल्डोची जोडीदार जॉर्जिना हिने मुलगी आलियाना मार्टिनाला जन्म दिला.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply