Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL वर पुन्हा कोरोना संकट: ‘हा’ संपूर्ण संघ क्वारंटाईन; चाहत्यांची धाकधूक वाढली

मुंबई – दिल्ली कॅपिटल्सच्या (Delhi capitals) संपूर्ण संघाला क्वारंटाईन(quarantine) करण्यात आले आहे. फिजिओ पॅट्रिक फरहार्ट (Physio Patrick Farhart) यांना कोरोनाची (Corona)लागण झाल्याचे निष्पन्न झाल्यानंतर एका खेळाडूचा अहवालही पॉझिटिव्ह आला आहे.

Advertisement

त्यानंतर संपूर्ण दिल्ली कॅपिटल्स संघाला क्वारंटाईन करण्यात आले आहे. वृत्तानुसार, यामुळे दिल्लीने पुढील सामन्यासाठी पुण्याचा दौराही पुढे ढकलला आहे. क्रिकबझच्या बातमीनुसार, दिल्ली कॅपिटल्सचे खेळाडू त्यांच्या खोल्यांमध्ये आहेत आणि 2 दिवस घरोघरी कोविड चाचणी केली जाईल.

Advertisement

फिजिओला कोरोनाची लागण झाल्याचे आढळल्यानंतर रॅपिड अँटीजेन चाचणी करण्यात आली, ज्यामध्ये एका खेळाडूला संसर्ग झाल्याचे आढळून आले. या कारणास्तव फ्रँचायझीला पुण्याच्या सहलीला उशीर करावा लागला. पॉइंट टेबलमध्ये सध्या 8व्या क्रमांकावर असलेल्या दिल्ली कॅपिटल्सला त्यांचा पुढील सामना पंजाब किंग्जविरुद्ध 20 एप्रिल रोजी पुण्यातील महाराष्ट्र क्रिकेट असोसिएशन स्टेडियमवर खेळायचा आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

18 एप्रिलला पुण्याला रवाना होणार होते
या सामन्यासाठी 18 एप्रिललाच संघ पुण्याला रवाना होणार होता, मात्र कोरोनाच्या हल्ल्यानंतर त्यांना हॉटेलमध्येच थांबवण्यात आले. रिपोर्ट्सनुसार, परदेशी खेळाडू कोरोनाच्या विळख्यात आला आहे. ऑस्ट्रेलियन अष्टपैलू खेळाडूमध्ये कोरोनाची लक्षणे दिसून आली आहेत.

Advertisement

बीसीसीआयच्या सूत्रानुसार उद्या ज्यांचा अहवाल निगेटिव्ह येणार आहे, ते पुण्याला जाणार आहेत. त्याचवेळी, इंडियन एक्सप्रेसच्या बातमीनुसार, रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूसोबतच्या सामन्यादरम्यान, बीसीसीआयने दिल्ली कॅपिटल्सच्या खेळाडूंना आरसीबीशी हातमिळवणी करण्यास मनाई केली होती. गेल्या वर्षीही कोरोनाचा आयपीएलवर बराच परिणाम झाला होता. कोरोनामुळे आयपीएल 2021 चे आयोजन 2 टप्प्यात करण्यात आले होते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply