Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

RCB क्रिकेटर हर्षल पटेलवर दुःखाचा डोंगर कोसळला, IPL सोडून घरी परतला

मुंबई –  हर्षल पटेल(Harshal Patel) यांच्यावर दु:खाचा डोंगर कोसळला आहे. खरं तर, या क्रिकेटरच्या बहिणीचे निधन झाले आहे, ज्यामुळे तो आयपीएल (IPL) बायोबबल सोडून आपल्या घरी परतला आहे.

Advertisement

वृत्तसंस्था पीटीआयने सागितले की हर्षलला मुंबई इंडियन्स(mumbai indians)  विरुद्धच्या सामन्यानंतर कुटुंबातील शोकांतिकेबद्दल कळल्यानंतर त्याला आयपीएल बायोबबलमधून बाहेर पडावे लागले आणि घरी परतावे लागले. हर्षल गेल्या काही हंगामात आरसीबीसाठी (RCB) स्टार परफॉर्मर आहे आणि त्याने शनिवारी रात्री मुंबईवर संघाच्या सात विकेटने विजय मिळवून दोन विकेट घेतल्या होत्या. आयपीएलच्या एका सूत्राने सांगितले की, “दुर्दैवाने, हर्षलला त्याच्या कुटुंबातील एका सदस्याच्या निधनामुळे बायो-बबल सोडावे लागले, ती त्याची बहीण होती. त्याला टीम बसने पुण्याहून मुंबईला परत नेण्यात आले नाही.”

Advertisement

तसेच, 12 एप्रिल रोजी CSK विरुद्धच्या सामन्यापूर्वी RCB क्रिकेटपटू पुन्हा संघाच्या जैव बबलमध्ये सामील होतील. हर्षलने आतापर्यंत भारतासाठी 8 टी-20 आंतरराष्ट्रीय सामने खेळले आहेत. हर्षलने गेल्या वर्षीच भारतासाठी पदार्पण केले होते.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

या सामन्यात आरसीबीने मुंबईचा 7 विकेटने पराभव केला होता. मुंबईची फलंदाजी खूपच सरासरी होती. सूर्यकुमार व्यतिरिक्त मुंबईचे इतर फलंदाज क्रीजवर आक्रमक खेळ करू शकले नाहीत. सूर्यकुमार यादवच्या 37 चेंडूत नाबाद 68 धावांच्या जोरावर मुंबई इंडियन्सने 6 बाद 151 धावा केल्या पण आरसीबीने हे लक्ष्य 18.3 षटकांत तीन गडी गमावून पूर्ण केले.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply