Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL: मुंबई इंडियन्समध्ये होणार हे 2 मोठे बदल ; जाणून घ्या टॉस पूर्वीच Playing XI

मुंबई – इंडियन प्रीमियर लीग (IPL) च्या 15 व्या मोसमातील 18 वा सामना शनिवारी खेळवला जाणार आहे. हा सामना रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोर म्हणजेच RCB आणि मुंबई इंडियन्स म्हणजेच MI यांच्यात होणार आहे. पुण्यातील महाराष्ट्र क्रिकेट असोसिएशन स्टेडियमवर खेळला जाणारा हा सामना मुंबई इंडियन्ससाठी महत्त्वाचा आहे, कारण रोहित शर्माच्या (Rohit Sharma) नेतृत्वाखालील संघाने आयपीएल 2022 मध्ये सलग तीन सामने गमावले आहेत. अशा परिस्थितीत मुंबईच्या संघात किमान दोन बदल पाहायला मिळतील, तर आरसीबीमध्ये एक बदल पाहायला मिळेल.

Advertisement

ग्लेन मॅक्सवेल (glen Maxwell) प्लेइंग इलेव्हनमध्ये प्रवेश केल्यामुळे फाफ डू प्लेसिसच्या (Faf du plessis) नेतृत्वाखालील रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोरमध्ये किमान एक बदल होण्याची शक्यता आहे. शेरफान रदरफोर्डच्या जागी ग्लेन मॅक्सवेलला प्लेइंग इलेव्हनमध्ये स्थान मिळेल, तर याशिवाय आरसीबीमध्ये क्वचितच कोणतेही बदल पाहायला मिळतील, कारण संघाने शेवटचे दोन सामने जिंकले आहेत आणि अशा स्थितीत कर्णधार आणि संघ व्यवस्थापन प्लेइंग इलेव्हनमध्ये फारसा बदल किंवा छेडछाड नको आहे

Advertisement

रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोरची संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन

Advertisement

फाफ डू प्लेसिस (कर्णधार), अनुज रावत, विराट कोहली, ग्लेन मॅक्सवेल, दिनेश कार्तिक (विकेटकीपर), डेव्हिड विली, शाहबाज अहमद, वानिंदू हसरंगा, हर्षल पटेल, आकाश दीप, मोहम्मद सिराज

Loading...
Advertisement

रोहित शर्माच्या नेतृत्वाखाली मुंबई इंडियन्सबद्दल बोलायचे झाले तर, संघाने पहिले तीन सामने गमावले आहेत आणि अशा स्थितीत संघावर पुनरागमन करण्याचे दडपण असेल. त्यामुळे संघात काही बदल पाहायला मिळतात. मागील सामन्यात खराब कामगिरी करणाऱ्या डॅनियल सॅम्स आणि बेसिल थम्पीला बाहेर बसावे लागू शकते, तर त्यांच्या जागी फॅबियन अॅलन आणि जयदेव उनाडकट यांना संधी दिली जाऊ शकते. टीम डेव्हिडलाही प्लेइंग इलेव्हनमध्ये स्थान मिळू शकते, पण मुंबई ऍलनला संधी देऊ शकते.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

मुंबई इंडियन्स संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन

Advertisement

रोहित शर्मा (कर्णधार), इशान किशन (विकेटकीपर), डेवाल्ड ब्रेविस, सूर्यकुमार यादव, टिळक वर्मा, किरॉन पोलार्ड, फॅबियन ऍलन, मुरुगन अश्विन, जसप्रीत बुमराह, टायमल मिल्स, जयदेव उनाडकट.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply