Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

ऋषभ पंतच्या अडचणींत वाढ: एकच सामन्यात दुहेरी झटका; जाणुन घ्या प्रकरण डिटेल्स

मुंबई – आयपीएल 2022 च्या 15 व्या (IPL 2022) सामन्यात, दिल्ली कॅपिटल्सने (Delhi capitals) लखनौ सुपर जायंट्सच्या(Lucknow super Giants) हातून सहा गडी राखून हरचा सामना केला. या मोसमात दिल्ली संघाचा हा सलग दुसरा पराभव असून गुणतालिकेत ते सातव्या स्थानावर आहेत. संघाच्या पराभवासह पंतला दुहेरी धक्का बसला आहे. स्लो ओव्हर रेटसाठी दिल्लीच्या कर्णधाराला 12 लाखांचा दंड ठोठावला.

Advertisement

“आयपीएल 2022 मध्ये 7 एप्रिल रोजी डीवाय पाटील स्टेडियम, नवी मुंबई येथे लखनऊ सुपर जायंट्स विरुद्धच्या सामन्यादरम्यान स्लो ओव्हर-रेट ठेवल्याबद्दल दिल्ली कॅपिटल्सला दंड ठोठावण्यात आला आहे. आयपीएलच्या नियमानुसार हा किमान ओव्हर रेटचा गुन्हा हा सीझनमधील पहिला गुन्हा आहे. दिल्ली कॅपिटल्सचा कर्णधार ऋषभ पंतला 12 लाखांचा दंड ठोठावण्यात आला आहे.

Advertisement

लखनौ सुपर जायंट्सच्या संघाने गुरुवारी खेळल्या गेलेल्या सामन्यात हंगामातील आपला सलग तिसरा विजय नोंदवला आणि गुणतालिकेत दुसरे स्थान गाठले. केएल राहुलच्या नेतृत्वाखाली दिल्ली कॅपिटल्सने दिलेले 150 धावांचे लक्ष्य संघाने चार गडी गमावून पूर्ण केले. लखनौकडून क्विंटन डी कॉकने 80 धावा केल्या.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

लखनौने नाणेफेक जिंकून दिल्लीला प्रथम फलंदाजीसाठी पाचारण केले. दिल्लीने वेगवान सुरुवात करूनही, रवी बिश्नोईच्या पाठीशी आणि शेवटच्या षटकात आवेश खान आणि जेसन होल्डरच्या किफायतशीर गोलंदाजीच्या जोरावर लखनौ संघाला 149 धावांवर रोखण्यात यश आले. दिल्लीकडून पृथ्वी शॉने सर्वाधिक 61 धावा केल्या.

Advertisement

यानंतर केएल राहुल आणि क्विंटन डी कॉकची भक्कम भागीदारी आणि शेवटच्या षटकात दोन चेंडू शिल्लक असताना क्रुणाल पांड्या-आयुष बडोनी यांच्या वेगवान खेळीच्या जोरावर लखनौ संघाने विजय मिळवला.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply