Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

मुंबई इंडियन्सने सलग तीन सामने गमावले: तरीही पॉइंट टेबलमध्ये नंबर वन; का जाणून घ्या?

मुंबई – आयपीएल 2022 च्या (IPL 2022) हंगामाची सुरुवात अनेक संघांसाठी खूपच खराब झाली आहे. आयपीएलच्या संपूर्ण इतिहासात वर्चस्व गाजवणाऱ्या या संघांमध्ये अशा दोन संघांची नावे आहेत. पहिले नाव चेन्नई सुपर किंग्ज (CSK) आणि दुसरे नाव मुंबई इंडियन्स (MI) चे आहे, ज्याने सर्वाधिक वेळा विजेतेपद पटकावले आहे. या वर्षी दोन्ही संघांनी आपले पहिले तीन सामने लागोपाठ गमावले आहेत. दोन्ही संघ यंदा विजयासाठी उत्सुक आहेत.

Advertisement

पॉइंट टेबलमध्ये मुंबई इंडियन्स नवव्या क्रमांकावर
आम्हाला सांगू द्या की पॉइंट टेबलमध्ये मुंबई इंडियन्स नवव्या क्रमांकावर आहे. मुंबईनंतर हैदराबाद (SRH) चा संघ तळाला आहे. इथे सर्वात आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे इतकी खराब कामगिरी करूनही मुंबई इंडियन्स पहिल्या स्थानावर आहे. हे धक्कादायक आहे.

Advertisement

फेअरप्ले पुरस्कारात प्रथम क्रमांक
वास्तविक, हे पॉइंट टेबल फेअरप्ले अवॉर्ड्सचे आहे. जिथे मुंबई इंडियन्सचा संघ आघाडीवर आहे. तीन सामने गमावल्यानंतरही फेअरप्ले पॉइंट टेबलमध्ये नंबर वन संघ कायम आहे. मुंबई इंडियन्सचे 3 सामन्यांत 31 गुण आहेत. कोलकाता नाइट रायडर्स KKR दुसऱ्या क्रमांकावर आहे, ज्याचे चार सामन्यांत 40 गुण आहेत. सरासरीनुसार मुंबईचा क्रमांक- 1 वर आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

CSK ला सर्वोच्च फेअरप्ले पुरस्कार मिळाला
माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, मैदानावरील खेळाडूंच्या वर्तनाच्या आधारावर, खेळाच्या आधारावर हा फेअरप्ले पुरस्कार ठरविला जातो. शेवटी, अव्वल संघाला बक्षीस देखील दिले जाते. आयपीएलच्या इतिहासात आतापर्यंत चेन्नई सुपर किंग्ज सीएसकेला हा पुरस्कार सर्वाधिक वेळा मिळाला आहे. सध्याच्या यादीत चेन्नई सुपर किंग्ज तिसऱ्या क्रमांकावर आहे. यावेळी मुंबई इंडियन्स पहिल्या क्रमांकावर कायम आहे.

Advertisement

एमआयचा बुधवारी तिसरा पराभव
या मोसमात बुधवारी कोलकाता नाईट रायडर्सकडून मुंबईचा तिसरा पराभव झाला. ज्यामध्ये पॅट कमिन्सच्या झंझावाती खेळीचा समावेश आहे. बुधवारी मुंबई इंडियन्सला मोठ्या पराभवाला सामोरे जावे लागले. मुंबई इंडियन्सने 162 धावांचे लक्ष्य 16.1 षटकात सहज पार केले.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply