Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

मुंबईला दिलासा: ‘तो’ स्टार खेळाडू पुन्हा दिसणार मैदानावर; सरावात दाखवली ताकद

मुंबई – आयपीएलचा (IPL) सर्वात यशस्वी संघ मुंबई इंडियन्स (Mumbai Indians) अजूनही लीगच्या 15 व्या हंगामात पहिला विजय मिळवण्याच्या शोधात आहे. पाच वेळा चॅम्पियन मुंबई इंडियन्सने आयपीएल 2022 मध्ये आतापर्यंत दोन सामने खेळले आहेत आणि दोन्हीमध्ये पराभवाचा सामना करावा लागला आहे. संघाला आता पुढील सामना बुधवारी पुण्यातील महाराष्ट्र क्रिकेट असोसिएशन स्टेडियमवर कोलकाता नाईट रायडर्सविरुद्ध (KKR) खेळायचा आहे.

Advertisement

मुंबईसाठी चांगली गोष्ट म्हणजे संघाचा स्टार फलंदाज सूर्यकुमार यादव (Surya Kumar Yadav )पूर्णपणे तंदुरुस्त असून पुढील सामन्यात त्याचे प्लेइंग इलेव्हनमध्ये पुनरागमन निश्चित दिसते. वेस्ट इंडिजविरुद्धच्या मालिकेदरम्यान सूर्यकुमारला दुखापत झाली होती. त्यानंतर तो बंगळुरू येथील राष्ट्रीय क्रिकेट अकादमी (NCA) मध्ये पुनर्वसन करत होता.

Advertisement

मुंबई इंडियन्समध्ये सहभागी झाल्यानंतर सूर्यकुमारने आता फलंदाजीचा सराव सुरू केला आहे. या स्टार फलंदाजाने मंगळवारी आपल्या फलंदाजीच्या सरावाचे दोन फोटो सोशल मीडियावर पोस्ट केले, ज्यामध्ये तो फलंदाजीचा सराव करताना दिसत आहे. त्याची फलंदाजी पाहता कोलकाताविरुद्धच्या प्लेइंग इलेव्हनमध्ये सूर्यकुमारचे स्थान निश्चित झाल्याचे स्पष्ट होते.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

सातत्यपूर्ण कामगिरीमुळे सूर्यकुमार यादव हा मुंबई इंडियन्स कॉर्पचा महत्त्वाचा सदस्य आहे. 2018 च्या मेगा लिलावात त्याला विकत घेतल्यापासून, त्याने प्रत्येक हंगामात 300 हून अधिक धावा केल्या आहेत, दोनदा 400 पेक्षा जास्त आणि एकदा 500 धावा केल्या आहेत. तो पहिल्या क्रमांकापासून सहाव्या क्रमांकावर सर्व ठिकाणी फलंदाजी करू शकतो. जरी त्याने 3 व्या क्रमांकावर आपले स्थान निश्चित केले आहे आणि मुंबई इंडियन्ससाठी 3 क्रमांकावर 1,000 हून अधिक धावा केल्या आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply