Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

CSK च्या ‘या’ फलंदाजाने तीन सामन्यांत केले फक्त दोन धावा मात्र जडेजा म्हणतो त्याच्यावर ..

मुंबई –  चेन्नई सुपर किंग्जसाठी (CSK) आयपीएल 2022 (IPL 2022) ची सुरुवात खूपच खराब झाली आहे. चार वेळचा चॅम्पियन आणि गतविजेता चेन्नईने सुरुवातीचे तीन सामने गमावले आहेत. सीएसकेने अद्याप त्यांचे खाते उघडले नाही आणि ते अथक संघर्ष करत आहेत. संघ प्रथमच नवा कर्णधार रवींद्र जडेजाच्या (Ravindra Jadeja) नेतृत्वाखाली खेळत आहे पण त्याची आतापर्यंतची कामगिरी काही विशेष झाली नाही. रविवारी पंजाब किंग्जकडून त्यांना 54 धावांनी पराभव स्वीकारावा लागला.

Advertisement

यावेळी चेन्नईचा सलामीवीर ऋतुराज गायकवाड (Ruturaj gaikwad) पूर्णपणे अपयशी ठरला आहे. गेल्या मोसमात सर्वाधिक धावा करणाऱ्या ऑरेंज कॅप विजेत्या ऋतुराजने या मोसमातील पहिल्या तीन सामन्यांमध्ये आतापर्यंत केवळ दोन धावा केल्या आहेत. सीएसकेला त्यांच्या खराब फॉर्मचा फटका बसला आहे आणि त्यांची फलंदाजी संघर्ष करत आहे.

Advertisement

रवींद्र जडेजाने मात्र सलग तिसऱ्या पराभवानंतरही सलामीवीराचा बचाव केला आणि भविष्यासाठी त्याला साथ दिली. यापुढील काळातही ऋतुराज गायकवाड यांना संघाचा पाठिंबा राहील, असे त्यांनी सांगितले.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

गायकवाडच्या कामगिरीबद्दल आणि फॉर्मबद्दल CSK कर्णधार म्हणाला की,”आम्हाला त्याचा आत्मविश्वास वाढवायचा आहे, त्याला पाठिंबा द्यायचा आहे. आम्हा सर्वांना माहित आहे की तो एक उत्कृष्ट खेळाडू आहे. आम्ही त्याच्या पाठीशी आहोत आणि तो नक्कीच पुनरागमन करेल.”

Advertisement

आयपीएलमध्ये चेन्नईने तीनही सामने गमावण्याची ही पहिलीच वेळ आहे. रविवारीही प्रथम फलंदाजी करताना पंजाबने 180 धावा केल्या आणि प्रत्युत्तरात चेन्नईचा संघ 126 धावांवर गारद झाला. सीएसकेला आता पुढील सामना 9 एप्रिल रोजी सनरायझर्स हैदराबादविरुद्ध खेळायचा आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply