Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022: विरोधी संघांची दिल्ली लावणार वाट; ‘हे’ तीन स्टार खेळाडू संघात करणार कमबॅक

मुंबई – आयपीएल 2022 (IPL 2022) सीझनची सुरुवात दिल्ली कॅपिटल्सने (Delhi capitals) विजयाने केली तर दुसरा सामना गुजरात टायटन्सकडून (Gujarat Titans) हरला. गुजरातने दिल्लीवर 14 धावांनी मात केली. पराभवानंतर दिल्लीचा कर्णधार ऋषभ पंत (Rishabh pant) भावूक झाला. यावेळी पंतने अनेक मोठ्या गोष्टी सांगितल्या होत्या. दरम्यान, संघाचे प्रशिक्षक रिकी पाँटिंग (Ricky ponting) यांनी आनंदाची बातमी दिली आहे.

Advertisement

स्टार कांगारू फलंदाज डेव्हिड वॉर्नर आणि स्टार आफ्रिकन गोलंदाज एनरिक नॉर्केआ पुढील सामन्यात पुनरागमन करू शकतात, असे पॉन्टिंगचे म्हणणे आहे. याशिवाय स्टार अष्टपैलू मिशेल मार्शची क्वारंटाईनही पूर्ण झाली आहे. त्यानंतर तोही आता पुढील सामन्यात निवडीसाठी उपलब्ध असेल.

Advertisement

या सर्व खेळाडूंच्या आगमनाने दिल्लीची गोलंदाजी आणि फलंदाजी पूर्वीपेक्षा मजबूत होईल. त्यानंतर चांगल्या टीम कॉम्बिनेशनवर काम केले जाईल आणि विरोधी संघांना पराभूत करणे सोपे होईल. खेळाडूंच्या आगमनाने संघाचा समतोल साधणे खूप सोपे होणार आहे.

Loading...
Advertisement

गोलंदाजीसाठी नॉर्केआ तंदुरुस्त
दिल्लीचे प्रशिक्षक रिकी पाँटिंग म्हणतात की एनरिक नॉर्केआ आता गोलंदाजीसाठी पूर्णपणे तंदुरुस्त आहे. सकाळी त्याने पूर्ण क्षमतेने 3-4 षटके टाकली, आता एनरिक दक्षिण आफ्रिका बोर्डाकडून खेळण्यासाठी मंजुरीची वाट पाहत आहे. याशिवाय डेव्हिड वॉर्नरही मुंबईत पोहोचला आहे. पुढच्या सामन्यात अजून वेळ शिल्लक आहे, त्यामुळे वॉर्नर आणि मार्शची क्वारंटाईन पूर्ण होईल.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

दिल्लीचा सामना 7 एप्रिलला होणार
आम्ही तुम्हाला सांगतो की, यावेळी एनरिक नॉर्केआ त्याच्या पाठ आणि नितंबाच्या दुखापतींशी झुंज देत आहे. मात्र, तो आता पूर्णपणे बरा आहे आणि त्याच्या दक्षिण आफ्रिकन क्रिकेट बोर्डाच्या मंजुरीची वाट पाहत आहे. दिल्ली कॅपिटल्सचा पुढील सामना 7 एप्रिलला लखनऊ सुपर जायंट्स विरुद्ध होणार आहे. केएल राहुल एस सध्या लखनौचे नेतृत्व करत आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply