Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

CSK चा लाजिरवाणा पराभव; जडेजा म्हणाला ‘या’ खेळाडूचा आत्मविश्वास वाढवणे आवश्यक नाहीतर..

मुंबई – आयपीएल 2022 (IPL 2022)चेन्नई सुपर किंग्जसाठी (CSK) आतापर्यंत दुःस्वप्नापेक्षा कमी नाही. रविवारी पंजाब किंग्जविरुद्ध संघाला 54 धावांनी आणखी एक लाजिरवाणा पराभव स्वीकारावा लागला. लीगच्या 15 व्या मोसमातील चेन्नईचा तीन सामन्यांतील हा सलग तिसरा पराभव ठरला. प्रथम फलंदाजी करताना पंजाब किंग्जने 8 गड्यांच्या मोबदल्यात 180 धावा केल्या. प्रत्युत्तरात चेन्नईचा संघ 18 षटकांत 126 धावांत गारद झाला.

Advertisement

आयपीएलमधील धावांच्या बाबतीत चेन्नईचा हा दुसरा मोठा पराभव आहे. त्याचबरोबर 2018 नंतर चेन्नईचा संघ ऑलआऊट होण्याची ही पहिलीच वेळ आहे. या पराभवासाठी कर्णधार रवींद्र जडेजाने (Ravindra Jadeja) फलंदाजांना जबाबदार धरले आहे. ऋतुराज गायवाड यांचा आत्मविश्वास वाढवण्याची गरज असल्याचेही ते म्हणाले. गेल्या मोसमात ऑरेंज कॅप जिंकणाऱ्या गायकवाडने या मोसमात तीन सामन्यांत केवळ दोन धावा केल्या आहेत.

Advertisement

सामन्यानंतर जडेजा म्हणाला, ‘पॉवरप्लेमध्येच आम्ही विकेट गमावल्या आणि आम्हाला लय सापडली नाही. त्यामुळे खेळात परतणे खूप कठीण झाले. पण आम्ही आणखी मजबूत परत येऊ. ऋतुराजचा आत्मविश्वास वाढवायचा आहे. आपण त्यांना पाठीशी घालायला हवे. आपल्या सर्वांना माहीत आहे की तो फॉर्ममध्ये परतणार आहे आणि लवकरच तो शानदार पुनरागमन करेल. मला आशा आहे की तो परत येईल. शिवम दुबेने आपल्या फलंदाजीने प्रभावित केले आहे. आम्ही निश्चितपणे आमचे सर्वोत्तम देऊ आणि मजबूत पुनरागमन करू.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

IPL 2022 मध्ये पराभवाची हॅट्ट्रिक साधून CSK 9व्या स्थानावर आहे. गुणतालिकेत राजस्थान रॉयल्स चार गुणांसह अव्वल स्थानावर आहे, तर सनरायझर्स हैदराबाद संघ तळाशी आहे. हैदराबादने या मोसमात आतापर्यंत एक सामना खेळला असून त्यात त्यांना पराभवाचा सामना करावा लागला आहे. CSK पेक्षा खराब नेट रन रेटमुळे SRH तळाच्या 10व्या स्थानावर आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply