Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022: RCB साठी आनंदाची बातमी, ‘तो’ स्टार खेळाडू पुन्हा दिसणार मैदानावर

दिल्ली – ऑस्ट्रेलियाचा (Australia) स्फोटक फलंदाज ग्लेन मॅक्सवेल (Glen Maxwell) लवकरच आयपीएल 2022 (IPL 2022) मध्ये खेळताना दिसणार आहे. लग्नानंतर तो रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोर (RCB) जॉईन झाला आहे. आरसीबीने सोशल मीडियावर (Social media) मॅक्सवेलच्या प्रवेशाची माहिती दिली. ग्लेन मॅक्सवेल आज म्हणजेच 1 एप्रिल रोजी भारतात पोहोचले आहेत. मात्र, तो आता सराव करू शकणार नाही. आयपीएलच्या नियमांनुसार, मॅक्सवेलला पहिले तीन दिवस अनिवार्य क्वारंटाईनमध्ये राहावे लागेल. त्यानंतरच तो संघासोबत सराव करू शकेल.

Advertisement

मॅक्सवेल राजस्थान रॉयल्सविरुद्ध खेळणार नाही

Advertisement

तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की ग्लेन मॅक्सवेल 5 एप्रिलला राजस्थान रॉयल्सविरुद्ध खेळू शकणार नाही. याचा अर्थ तो पहिल्या तीन सामन्यांना मुकणार आहे. तो 4 एप्रिलपासून सराव सुरू करणार आहे. 9 एप्रिल रोजी मुंबई इंडियन्सविरुद्धच्या सामन्यात तो अॅक्शन करताना दिसणार असल्याचे मानले जात आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

विशेष म्हणजे रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूला आयपीएल 2022 च्या पहिल्याच सामन्यात पराभवाचा सामना करावा लागला होता. पंजाब किंग्जविरुद्धच्या या सामन्यात आरसीबीने पहिली खेळी करून 200 हून अधिक धावा केल्या होत्या. असे असतानाही फाफ डू प्लेसिसच्या संघाला पराभवाला सामोरे जावे लागले. मात्र, त्यांच्या दुसऱ्या सामन्यात आरसीबीने बाजी मारली. त्याने कोलकाताचा पराभव करून आयपीएल 2022 मधील पहिला विजय नोंदवला.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply