Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

भारताच्या ‘या’ दिग्गज खेळाडूने SRH बद्दल केली मोठी भविष्यवाणी; म्हणाला,आताच्या..

मुंबई – आयपीएल 2021 मध्ये खराब कामगिरी करणाऱ्या सनरायझर्स हैदराबादसाठी (SRH) आयपीएलच्या 15 व्या हंगामाची सुरुवात चांगली झाली नाही. संघाने सध्या सुरू असलेल्या हंगामासाठी आपल्या संघात अनेक बदल केले आहेत. फ्रँचायझीने केवळ खेळाडूंना वगळले नाही तर कोचिंग स्टाफमध्येही बदल केले आहेत. SRH ने सीझनसाठी डेल स्टेन, ब्रायन लारा, हेमांग बदानी आणि सायमन कॅटिचला करारबद्ध केले.

Advertisement

कॅटिचने हंगामापूर्वी पायउतार होण्याचा निर्णय घेतला, तर इतर प्रशिक्षक ऑरेंज आर्मीचा भाग राहिले. केन विल्यमसनच्या (Ken Williamson) नेतृत्वाखाली नवीन हंगाम खेळताना एसआरएचची सुरुवात चांगली झाली नाही. कारण मंगळवारी (29 मार्च) राजस्थान रॉयल्सविरुद्ध संघाला 61 धावांनी दारुण पराभव पत्करावा लागला.

Advertisement

आयपीएल 15 च्या सुरुवातीच्या सामन्यांमध्ये लक्ष्याचा पाठलाग करताना अनेक संघांना मोठी धावसंख्या मिळाली. पण हैदराबाद संघ राजस्थान रॉयल्सने त्यांच्या पहिल्याच सामन्यात ठेवलेले 211 धावांचे लक्ष्य पूर्ण करण्यात अपयशी ठरला आणि त्यामुळे लक्ष्याचा पाठलाग करताना गेम गमावणारा पहिला संघ ठरला.

Advertisement

SRH च्या संभाव्यतेवर निर्णय देताना, त्यांचे माजी मार्गदर्शक क्रिस श्रीकांत यांनी एक मोठी भविष्यवाणी केली आणि ते म्हणाले की पॉइंट टेबलवर शेवटच्या दोनमध्ये SRH असण्याची शक्यता आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

सनरायझर्स हैदराबादच्या संघाने शेवटचा ट्रॉफी 2016 मध्ये जिंकला होता, त्यानंतर संघाची कामगिरी फारशी चांगली राहिली नाही. जरी त्याने या मोसमात फक्त एकच सामना खेळला आहे आणि पुढे जाऊन त्याच्या टीकाकारांना चुकीचे सिद्ध करण्याची आशा आहे

Advertisement

संघासाठी, ऑरेंज आर्मीने मेगा लिलावापूर्वी विल्यमसन आणि अनकॅप्ड स्टार अब्दुल समद आणि उमरान मलिक यांना कायम ठेवले होते. त्याने वॉशिंग्टन सुंदर (8.75 कोटी), रोमारियो शेफर्ड (7.75 कोटी), मार्को जेन्सन (4.2 कोटी), कार्तिक त्यागी (4 कोटी), अभिषेक शर्मा (6.5 कोटी), राहुल त्रिपाठी (85 कोटी), निकोलस पूरन (10.75 कोटी) यांचाही समावेश केला. इतरांवर मोठ्या प्रमाणात पैसे खर्च केले आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply