Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

RCB चा ‘हा’ दिग्गज खेळाडू KKR ला घाबरला; आंद्रे रसेलबद्दल दिली मोठी प्रतिक्रीया, म्हणाला..

मुंबई – आयपीएलच्या (IPL 2022) सहाव्या सामन्यात रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूचा (RCB) सामना कोलकाता नाईट रायडर्सशी (KKR) होणार आहे. फाफ डू प्लेसिसच्या (Faf du plessis) नेतृत्वाखालील संघ विजयाच्या इराद्याने या सामन्यात उतरेल. कारण पहिल्याच सामन्यात पंजाब किंग्जकडून संघाला पराभवाचा सामना करावा लागला होता. या मोसमात रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूशी संबंधित असलेला दिनेश कार्तिक (Dinesh Karthik) डीवाय पाटील स्टेडियमवर होणाऱ्या सामन्यात महत्त्वाची भूमिका बजावू शकतो. कारण तो याआधी कोलकाता नाईट रायडर्स संघाचा भाग होता आणि संघाची जबाबदारीही त्याने घेतली होती.

Advertisement

हंगामातील आरसीबीच्या पहिल्या सामन्यात महत्त्वपूर्ण खेळी खेळणाऱ्या कार्तिकने सोशल मीडियावर आरसीबीने पोस्ट केलेल्या व्हिडिओमध्ये त्याच्या माजी संघाचा सामना करण्यापूर्वी त्याला कसे वाटत होते हे उघड केले.

Advertisement

दिनेश कार्तिक म्हणाला की “मी संघाचा आनंद लुटला आणि बॅकरूम स्टाफमधील प्रत्येकाचा खूप आदर केला. सीईओ असा आहे जो माझ्या खूप जवळचा होता. त्या सगळ्या गोष्टी लक्षात ठेवून मी खूप घाबरलो आहे. मी जुन्या शाळेत गेलो आणि आता मी शिफ्ट झालो आहे आणि मी जुन्या शाळेविरुद्ध खेळत आहे त्यामुळे ते थोडे वेगळे आहे. मी उत्साहित आहे पण चिंताग्रस्त हा शब्द अधिक योग्य असेल.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

आंद्रे रसेल (Andre Russell) भूतकाळात RCB विरुद्धच्या बॅटने केकेआरसाठी सामना विजेता ठरला आहे आणि कार्तिकने सांगितले की वेस्ट इंडिजच्या पॉवर हिटरसाठी संघाची योजना तयार असेल.

Advertisement

कार्तिक म्हणाला की “वरूण चक्रवर्ती आणि सुनील नरेन हे गोलंदाज आहेत ज्यांनी आयपीएलमध्ये सर्वांना त्रास दिला आणि त्यांना काही इनपुट हवे होते आणि मी माझे दोन सेंट दिले आहेत आणि आता आम्ही त्यांना सामन्यात कसे खेळवतो ते पाहू.

Advertisement

पुढे कार्तिक म्हणाला की “आंद्रे रसेलची योजना आहे, तो एक महत्त्वाचा खेळाडू आहे. पण आमच्याकडे चांगले गोलंदाजही आहेत, सध्या आम्ही विकेट आणि परिस्थिती पाहत आहोत आणि जर आम्ही योग्य ठिकाणी गोलंदाजी केली तर आम्ही त्याच्यासाठीही मोठा धोका निर्माण करू शकतो.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply