Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL मध्ये बाबरला मिळणार ‘इतके’ कोटी रुपये; शोएब अख्तरने केला मोठा दावा

मुंबई – पाकिस्तानचा माजी वेगवान गोलंदाज शोएब अख्तरने (Shoaib Akhtar) पाकिस्तान संघाचा कर्णधार बाबर आझमबाबत (Babar Azam) मोठा दावा केला आहे. इंडियन प्रीमियर लीग (IPL) मधील पहिल्या क्रमांकाचा एकदिवसीय आणि टी-20 आंतरराष्ट्रीय फलंदाज बाबर आझम 15-20 कोटींचा असल्याचे शोएब अख्तरचे मत आहे. आयपीएलचा 15 वा मोसम सध्या सुरू आहे, ज्यामध्ये पाकिस्तानच्या खेळाडूंशिवाय सर्व प्रमुख देशांचे खेळाडू सहभागी होत आहेत. मात्र, पाकिस्तानचे खेळाडू आयपीएलच्या पहिल्या काही मोसमात खेळले आहेत.

Advertisement

रावळपिंडी एक्सप्रेस सध्या आयपीएलसाठी स्पोर्ट्सकीडाशी संबंधित आहे आणि माजी ऑफ-स्पिनर हरभजन सिंगसोबतच्या सामन्यांचे पुनरावलोकन करत आहे.  जगातील सर्वात वेगवान गोलंदाज शोएब अख्तरने आयपीएलमध्ये बाबर आझमला विराट कोहलीसोबत खेळताना पाहणे किती छान क्षण असेल यावर आपले मत व्यक्त केले. अख्तर म्हणाला, “बाबर आझम आणि विराट कोहली यांना आयपीएलमध्ये एका दिवशी एकत्र डावाची सुरुवात करताना पाहणे खूप आनंददायी ठरेल.

Advertisement

शोएब अख्तर म्हणाला, की “आयपीएल लिलावात बाबर आझमला 15-20 कोटी रुपयांना खरेदी केले जाईल आणि तो पाकिस्तानचा सर्वात महागडा खेळाडू होऊ शकेल तेव्हा तो किती रोमांचक क्षण असेल.” आम्ही तुम्हाला सांगतो की, पाकिस्तानचे खेळाडू फक्त 2008 मध्ये IPL खेळले होते. पाकिस्तानचे एकूण 11 खेळाडू आयपीएलच्या वेगवेगळ्या संघांचा भाग होते. त्यावेळी शाहिद आफ्रिदी हा पाकिस्तानचा सर्वात महागडा खेळाडू होता.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

त्याला डेक्कन चार्जेसने 2.71 कोटी रुपयांना विकत घेतले. तथापि, अझहर महमूदने आयपीएलमध्ये 3 हंगाम खेळले, कारण त्याच्याकडे ब्रिटिश पासपोर्ट होता. त्याचवेळी 2008 मध्ये शोएब अख्तरला कोलकाता नाईट रायडर्सने 1.7 कोटी रुपयांना खरेदी केले होते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply