Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL: पंजाब किंग्ज बद्दल सुनील गावस्कर यांनी केली मोठी भविष्यवाणी; म्हणाले,जेतेपद ..

मुंबई – इंडियन प्रीमियर लीग (IPL2022) चा 15वा सीझन सुरू होण्यासाठी आता फक्त 24 तास उरले आहेत. यावेळी चाहत्यांना लीगमध्ये जबरदस्त थराराची अपेक्षा आहे. यावेळी लीगमध्ये 8 ऐवजी 10 संघांचा समावेश करण्यात आला आहे. सर्व संघांनी त्यांच्या खेळाडूंची निवड केली आहे आणि त्यांच्याकडे सामना जिंकणारे खेळाडू आहेत.

Advertisement

भारताचे माजी सलामीवीर आणि दिग्गज खेळाडू सुनील गावसकर ( Sunil Gavaskar) यांना एका संघाबद्दल वाटते की, यावेळीही या संघाला अनेक समस्यांना तोंड द्यावे लागू शकते. हा संघ आयपीएलचे जेतेपद पटकावण्यात यशस्वी होऊ शकेल, असे सुनील गावस्कर यांना वाटत नाही. या संघात प्रभावी खेळाडूंचा अभाव असल्याचे त्यांना वाटते. हा संघ कोणत्याही विरोधी संघाचा खेळ नक्कीच खराब करू शकतो, असे त्याने निश्चितपणे सांगितले असले तरी चषक जिंकण्याची शक्यता कमी दिसत आहे.

Advertisement

खरेदिवाला सर्वांसाठी..! ऑफर आणि लव्ह एनकॅशसाठी आजच Kharediwala वर जाऊन आपल्या प्रियजनांना भेटवस्तू पाठवा

Loading...
Advertisement

स्पोर्ट्स टाकशी बोलताना सुनील गावस्कर म्हणाले की “मला वाटत नाही की पंजाबच्या संघात असा कोणताही प्रभावशाली खेळाडू आहे जो संघाला चषक जिंकण्यासाठी मदत करू शकेल, होय, परंतु कधीकधी या गोष्टींचा फायदा देखील होतो.” कारण जेव्हा एखाद्याकडून कोणतीही अपेक्षा नसते. संघ, त्यांच्यावर कोणतेही दडपण नाही आणि जर ते दडपण न घेता खेळले तर कामगिरी चांगली होते, मग कदाचित पंजाबचा संघ आपल्या सर्वांना आश्चर्यचकित करेल, परंतु चषक जिंकणे मला आत्ता काही वाटत नाही.

Advertisement

पंजाब किंग्ज संघ:
मयंक अग्रवाल (कर्णधार), अर्शदीप सिंग, शिखर धवन, कागिसो रबाडा, जॉनी बेअरस्टो, राहुल चहर, शाहरुख खान, हरप्रीत ब्रार, प्रभसिमरन सिंग, जितेश शर्मा, इशान पोरेल, लियाम लिव्हिंगस्टोन, ओडियन स्मिथ, संदीप शर्मा, राज अंगद बावा , ऋषी धवन, प्रेरक मंकड, वैभव अरोरा, हृतिक चॅटर्जी, बलतेज धांडा, अंश पटेल, नॅथन एलिस, अथर्व तायडे, भानुका राजपक्षे, बेनी हॉवेल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply