Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

CSK ने घेतला ‘तो’ मोठा निर्णय: अन् मिस्टर IPL झाला भावूक; म्हणाला, …

दिल्ली –  शनिवारपासून सुरू होणाऱ्या इंडियन प्रीमियर लीग (IPL 2022)पूर्वी महेंद्रसिंग धोनी (MS Dhoni) यांनी गुरुवारी चेन्नई सुपर किंग्ज (CSK) चे कर्णधारपद रवींद्र जडेजाकडे (Ravindra Jadeja) सोपवले. धोनीने हे केल्यानंतर सोशल मीडियावर (Social media) चाहत्यांकडून प्रतिक्रिया येत आहेत. आता जुना सहकारी सुरेश रैनानेही (Suresh Raina) यावर प्रतिक्रिया दिली आहे. रैनाने ट्विट करून सीएसकेच्या या निर्णयावर आपले मत मांडले आहे. रैनाने ट्विट केले की, “माझ्या भावाला कर्णधारपद मिळाल्याने मला खूप आनंद झाला आहे, आम्ही दोघे ज्या फ्रँचायझीमध्ये मोठे झालो, त्या फ्रँचायझीचा ताबा घेण्यासाठी मी यापेक्षा चांगला कोणाचाही विचार करू शकत नाही. ऑल द बेस्ट जडेजा. हा एक रोमांचक टप्पा आहे आणि मला खात्री आहे की तुम्ही सर्व अपेक्षा पूर्ण कराल आणि प्रेम कराल #csk #WhistlePodu’

Advertisement

CSK फ्रँचायझीने IPL रिटेनशन दरम्यान 15 कोटी रुपये पाहून जडेजाला रिटेन केले होते. तर धोनीला 12 कोटी रुपये देण्यात आले होते. आता 14 वर्षांनंतर धोनी व्यतिरिक्त कोणीतरी CSK चे कर्णधार होणार आहे. धोनीच्या नेतृत्वाखाली सीएसकेने 4 वेळा आयपीएलचे विजेतेपद पटकावले. गेल्या मोसमात सीएसकेने माहीच्या नेतृत्वाखाली अंतिम फेरीत आयपीएलचे विजेतेपद पटकावले होते.

Loading...
Advertisement

मिक्सर खरेदीवरही मोठी सूट.. ऑफर पाहण्यासाठी आजच https://bit.ly/3gKdz4F यावर क्लिक करा

Advertisement

धोनीने एकूण 204 सामन्यांमध्ये CSK चे नेतृत्व केले आहे, ज्यामध्ये संघाने 121 सामने जिंकले आहेत. धोनीच्या नेतृत्वाखाली सीएसकेला 82 सामन्यांमध्ये पराभवाचा सामना करावा लागला आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply