Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

जेसन रॉयला महाग पडला ‘तो’ निर्णय; इंग्लंड बोर्डाने दिली मोठी शिक्षा; जाणुन घ्या संपूर्ण प्रकरण

मुंबई – इंग्लंड क्रिकेट बोर्डाने (ECB) स्फोटक सलामीवीर जेसन रॉयवर (Jenson Roy) दोन सामन्यांची बंदी घातली आहे. मात्र, इंग्लंड आणि वेल्स क्रिकेट बोर्डाने रॉयवर बंदी का घातली याचा खुलासा केलेला नाही. पण अनेक मीडिया रिपोर्ट्समध्ये जेसन रॉयवर आयपीएल (IPL 2022) न खेळल्यामुळे बंदी घालण्यात आल्याचे बोलले जात आहे.

Advertisement

ईसीबीने म्हटले आहे की जेसन रॉयने कबूल केले आहे की त्याचे वर्तन क्रिकेटच्या हिताचे नव्हते किंवा त्यामुळे क्रिकेट, ईसीबी आणि स्वतःच्या प्रतिमेला धक्का बसला आहे. रॉयवर पुढील दोन सामन्यांसाठी बंदी घालण्यात आली आहे, परंतु जर त्याच्या वागण्यात बदल झाला नाही तर त्याला 12 महिन्यांसाठी निलंबित केले जाऊ शकते.

Advertisement

बंदीच्या व्यतिरिक्त रॉय यांना 2,500 युरोचा दंडही ठोठावण्यात आला आहे. ईसीबीने आपल्या निवेदनात म्हटले आहे की, क्रिकेट शिस्तपालन समितीच्या शिस्तपालन समितीने जेसन रॉयच्या विरोधात निर्णय दिला. जेसनने त्याच्यावरील आरोप मान्य केले आहेत आणि त्याने जे वर्तन केले ते त्याने केले नसावे, कारण यामुळे क्रिकेट, ईसीबी आणि स्वतःची प्रतिष्ठा खराब होते. जेसनने ECB निर्देश 3.3 चे उल्लंघन केले आहे.

Loading...
Advertisement

Kharediwala फॉर एव्हरीवन..! होय, आता आम्ही घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

तो पुढे म्हणाला, जेसन रॉयला इंग्लंडमधील पुढील दोन सामन्यांमधून निलंबित करण्यात आले आहे ज्यात तो निवडीसाठी उपलब्ध असेल, परंतु हे निलंबन 12 महिन्यांसाठी देखील असू शकते. जरी ते त्यांच्या वर्तनावर अवलंबून असते. याशिवाय त्याला 2,500 युरोचा दंड ठोठावण्यात आला असून हा दंड त्याला 31 मार्च 2022 पर्यंत भरावा लागणार आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply