Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

अर्र… कर्णधाराची ठेवली नाही काहीच किंमत; IPLसाठी खेळाडूने सोडली कसोटी मालिका

मुंबई – बांगलादेशचा दक्षिण आफ्रिका (BAN vs SA) दौरा 18 मार्चपासून सुरू होत आहे आणि तीन सामन्यांच्या एकदिवसीय मालिकेनंतर दोन सामन्यांची कसोटी मालिका खेळवली जाईल. दरम्यान, IPL (IPL 2022) देखील 26 मार्चपासून सुरू होणार आहे. दक्षिण आफ्रिकेच्या खेळाडूंसाठी खूप कठीण काळ सुरू झाला आहे. त्यांनी आपल्या देशासाठी खेळावे की फ्रँचायझीसाठी खेळावे हा पेच त्यांच्यासमोर आहे.

Advertisement

क्रिकइन्फो वेबसाइटवर प्रसिद्ध झालेल्या वृत्तानुसार, बहुतांश खेळाडूंनी आयपीएलमध्ये खेळण्याचा निर्णय घेतला आहे आणि अशा परिस्थितीत आफ्रिका बांगलादेशविरुद्ध आपला आघाडीचा संघ मैदानात उतरणार नाही. बीसीसीआयने दक्षिण आफ्रिका बोर्डाच्या खेळाडूंना आधीच होकार दिल्याचे अहवालात म्हटले आहे, परंतु आयपीएलची वेळ वाढली आहे आणि त्यामुळे या मालिकेची वेळ आयपीएलशी टक्कर होत आहे. जर आपण दक्षिण आफ्रिकेच्या खेळाडूंबद्दल बोललो, तर कागिसो रबाडा आणि लुंगी एनगिडी हे पंजाब किंग्ज आणि दिल्ली कॅपिटल्सचा भाग आहेत. त्याचबरोबर मार्को यान्सन यावेळी सनरायझर्स हैदराबादकडून खेळताना दिसणार आहे.

Loading...
Advertisement

Kharediwala फॉर एव्हरीवन..! होय, आता आम्ही घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

IPL 2022 26 मार्चपासून सुरू होत आहे.
ऑस्ट्रेलियाचे काही खेळाडूही लवकरच या लीगमध्ये सहभागी होऊ शकणार नाहीत कारण ऑस्ट्रेलियाचा संघही यावेळी पाकिस्तानमध्ये कसोटी मालिका खेळत आहे. तथापि, दक्षिण आफ्रिकेच्या कसोटी संघाचा कर्णधार डीन एल्गरने काही दिवसांपूर्वी सांगितले होते की, दक्षिण आफ्रिकेच्या खेळाडूंना त्यांच्या देशासाठी खेळायचे आहे की आयपीएलमध्ये खेळायचे आहे, ही त्यांच्या निष्ठेची परीक्षा असेल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply