Take a fresh look at your lifestyle.

‘त्या’ खेळाडूला बाबरने केला OUT; अन्.. PCB ने ट्विट केली ‘ही’ पोस्ट; आला चर्चांना उधाण

मुंबई – कराचीमध्ये पाहुण्या ऑस्ट्रेलियाविरुद्धच्या (Australia) दुसऱ्या कसोटीच्या तिसऱ्या दिवशी यजमान पाकिस्तानची (Pakistan) अवस्था अतिशय बिकट आहे. आणि त्याला वाईट परिस्थितीचा सामना करावा लागू शकतो. ऑस्ट्रेलियाच्या पहिल्या डावाने सोमवारी तिसऱ्या दिवशी 9 बाद 556 धावा करून डाव घोषित केला.

Advertisement

पाकिस्तानने पहिल्या डावात 97 धावांत सात विकेट गमावल्या होत्या. या धावसंख्येपर्यंत पाकिस्तानचा कर्णधार बाबर आझम (Babar Azam) एका टोकाला धरून होता, पण ऑस्ट्रेलियन डावात बाबर आझमनेही आपली गोलंदाजी दाखवली आणि पीसीबीनेही (PCB) आपल्या अधिकृत ट्विटर अकाऊंटवरून बाबर आझमचे कौतुक केले आहे.

Advertisement

ऑस्ट्रेलियन डावात पाकिस्तानचे मोठे गोलंदाज अपयशी ठरत असताना पाकिस्तानचा कर्णधार बाबर आझमने गोलंदाजीवर आला आणि त्याने 93 धावांची खेळी खेळणाऱ्या यष्टिरक्षक अॅलेक्स कॅरीलाच गोलंदाजी केली. राउंड द विकेट बॉलिंगसाठी आलेल्या बाबरला मिड-ऑनवर उडवण्याच्या प्रयत्नात कॅरी बोल्ड झाला. बाबर आझमच्या कारकिर्दीतील ही दुसरी विकेट होती.

Advertisement

Kharediwala फॉर एव्हरीवन..! होय, आता आम्ही घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

यापूर्वी बाबरने गेल्या वर्षी डिसेंबरमध्ये बांगलादेशविरुद्ध पहिली विकेट घेतली होती. एकंदरीत बाबरने आतापर्यंत कसोटी क्रिकेटमध्ये गोलंदाजी केलेल्या 8 षटकांत केवळ दोन विकेट घेतल्या आहेत, परंतु अॅलेक्स कॅरीची विकेट घेतल्यानंतर पीसीबीने त्याच्यासाठी खास शब्द बोलले.

Advertisement

पीसीबीने ट्विट करून बाबरचे कौतुक केले आणि म्हटले की, त्याने आम्हाला सांगितले की तो एक अष्टपैलू खेळाडू आहे आणि आम्ही अशी शंका घेणारे कोण आहोत. साहजिकच, बाबर विकेट घेतल्यानंतर खूप आनंदी दिसला आणि त्याने आपल्या सहकाऱ्यांना सांगितले की गरज पडल्यास तो गोलंदाजी देखील करू शकतो. तसे, बाबरने आपल्या गोलंदाजीवर काम केले आणि मोहम्मद हाफीज प्रकारचा गोलंदाज बनला तर पाकिस्तानसाठी त्याचा मोठा फायदा होईल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply