Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

खरच का! ऑस्ट्रेलियन खेळाडूंना मिळाला ‘जेल’ मधला जेवण ? ‘त्या’ फोटोमुळे वेगळीच चर्चा

मुंबई – ऑस्ट्रेलिया क्रिकेट (Australia) संघ सध्या पाकिस्तानच्या (Pakistan) दौऱ्यावर आहे. ऑस्ट्रेलियन संघ 24 वर्षांनंतर पाकिस्तानच्या दौऱ्यावर आहे. रावळपिंडी येथे दोन्ही देशांमधील पहिला कसोटी सामना अनिर्णित राहिला. आता दोन कसोटी सामन्यांच्या मालिकेतील शेवटचा सामना कराचीमध्ये दोन्ही संघांमध्ये खेळला जात आहे. या सामन्यात ऑस्ट्रेलियाच्या खेळाडूंना दिल्या जाणाऱ्या जेवणाचे फोटो व्हायरल झाले आहेत.

Advertisement

ब्रेड आणि मसूर खाताना ऑस्ट्रेलियन खेळाडू
दुसऱ्या कसोटीसाठी ऑस्ट्रेलियाच्या जेवणाच्या मेनूमध्ये मसूर आणि रोटीचाही समावेश करण्यात आला आहे. त्याचा फोटो स्वत: मार्नस लॅबुशेनने शेअर केला आहे. त्याने त्याच्या कॅप्शनमध्ये लिहिले – दुपारच्या जेवणासाठी दाल रोटी… जेवण खूप चवदार आहे.

Advertisement

हा फोटो सोशल मीडियावर येताच लोकांनी पाकिस्तान क्रिकेट बोर्ड आणि लबुशेन यांना ट्रोल केले. काहीजण या जेवणाचा तुरुंगाशी संबंध जोडत आहेत तर काहीजण याला हॉस्पिटल फूड म्हणत आहेत. तसेच लबुशेन यांना लवकरात लवकर बरे होण्यास सांगितले. काही सोशल मीडिया यूजरने लिहिले की, पाणी मसूर आणि कच्चे नान दिले जात आहे.

Advertisement

Kharediwala फॉर एव्हरीवन..! होय, आता आम्ही घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Loading...
Advertisement

वसीम जाफरनेही एक मजेशीर कमेंट केली
भारताचा माजी सलामीवीर वसीम जाफरनेही लॅबुशेनच्या पोस्टवर टिप्पणी केली. त्याने एक फोटो पोस्ट केला आणि लाबुशेनला सांगितले की मसूर आणि भात हे मसूर आणि रोटीपेक्षा चांगले संयोजन आहे.

Advertisement

Advertisement

दुसर्‍या युजरने लिहिले की, लबुशेनचे जेवण पाहून मला अभियांत्रिकी महाविद्यालयाच्या वसतिगृहाची आठवण झाली. त्याचवेळी आणखी एका ट्विटर युजरने लिहिले की, आजनंतर मी कधीही मेस खाण्याला वाईट म्हणणार नाही.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply