Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

RCB मध्ये फाफ डू प्लेसिस झाला नाराज?; विराटबद्दल दिले मोठे वक्तव्य

मुंबई – नवनियुक्त रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरू (RCB) कर्णधार फाफ डू प्लेसिसने (Faf du plessis) शनिवारी सांगितले की विराट कोहली (Virat Kohli) कर्णधारपदावरून पायउतार झाला असेल पण इंडियन प्रीमियर लीगमधील त्यांच्या मोहिमेदरम्यान आरसीबी संघाला प्रत्येक पाऊल उचलावे लागेल. परंतु त्यांच्या उर्जेची आवश्यकता असेल. चेन्नई सुपर किंग्जसह चार वेळा आयपीएलचे विजेतेपद पटकावणारा डू प्लेसिस आगामी हंगामात कोहलीचा उत्तराधिकारी म्हणून संघाचे नेतृत्व करेल.

Advertisement

कर्णधाराच्या घोषणेसाठी आयोजित ऑनलाइन कार्यक्रमादरम्यान डु प्लेसिस म्हणाला, “तो (कोहली) कर्णधार नसतानाही संघात जी ऊर्जा आणतो ती संघासाठी खूप महत्त्वाची आहे. त्याचा अधिकाधिक उपयोग करून घेण्याचा आम्ही प्रयत्न करू. कोहलीने आपल्या कर्णधारपदाने भारतीय क्रिकेटमध्ये बदल घडवून आणल्याचे दक्षिण आफ्रिकेचा माजी कर्णधार डु प्लेसिसने सांगितले. तो म्हणाला की “एक क्रिकेटपटू म्हणून त्याची कामगिरी कदाचित सर्वात नेत्रदीपक आहे म्हणून त्याने केवळ आपल्या बॅटनेच नाही तर कर्णधारासह जे केले त्याबद्दल त्याला प्रचंड आदर आहे, त्याने भारतीय क्रिकेट बदलले.

Loading...
Advertisement

Kharediwala फॉर एव्हरीवन..! होय, आता आम्ही घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

कोहली व्यतिरिक्त, फ्रँचायझीमध्ये ग्लेन मॅक्सवेल आणि दिनेश कार्तिकसारखे खेळाडू देखील आहेत ज्यांना फ्रेंचायझी क्रिकेटमध्ये कर्णधारपदाचा अनुभव आहे. डु प्लेसिसने मात्र संघाला एबी डिव्हिलियर्सची उणीव भासणार असल्याचे सांगितले. “त्याची जागा घेणे खूप कठीण आहे. एबीची जागा घेण्याचा प्रयत्न करणारा असा खेळाडू जगात नाही. त्याचा दर्जा खूप वरचा आहे. माझ्याकडे काही मोठे खेळाडू आहेत पण ते एबीच्या कामगिरीची बरोबरी कधीच करू शकत नाहीत. अस फाफ म्हणाला.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply