Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022: चेन्नई-मुंबईसह आयपीएल संघांना हार्दिकचा गंभीर इशारा…, म्हणाला..

मुंबई – आयपीएल 2022 (IPL) सुरू होण्यास अवघे काही दिवस उरले असून गुजरात टायटन्सचा (Gujarat Titans) कर्णधार हार्दिक पंड्याने (Hardik Pandya) याआधी सर्व जुन्या संघांना सावध केले आहे. दोन नवीन संघांना हलक्यात घेऊ नका, असे त्यांनी म्हटले आहे. आयपीएलच्या 15 व्या हंगामात लखनौ आणि गुजरात हे दोन नवीन संघ सामील होत आहेत. गुजरातचे नेतृत्व हार्दिक पांड्याकडे आहे, तर लखनऊचे नेतृत्व लोकेश राहुलकडे आहे. आता आयपीएलमध्ये एकूण 10 संघ असतील आणि ही स्पर्धा राऊंड रॉबिन स्वरूपात खेळवली जाईल.

Advertisement

आयपीएलच्या नवीन प्रोमो व्हिडिओमध्ये हार्दिक नव्या अवतारात दिसत आहे. त्याचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

Advertisement

व्हिडिओ म्हणजे काय?
या व्हिडिओमध्ये हार्दिकला बॉम्ब एक्सपर्ट दाखवण्यात आले आहे. तो त्याच्या बॉम्बविरोधी पथकाला गुरुमंत्र देताना दिसत आहे. नवीनला हलके घेऊ नका असे हार्दिक म्हणतो. मात्र, त्यांच्या बॉम्बविरोधी पथकाने चुकून दोन नवीन तारा कापल्या आणि बॉम्बचा स्फोट झाला. यानंतर हार्दिक म्हणतो की, नया जेव्हा केव्हा कापेल, तेव्हा 100 रुपये कापेल. या व्हिडिओमध्ये आयपीएलच्या दोन नवीन संघांना दोन नवीन वायर्सद्वारे सूचित करण्यात आले आहे. गुजरात टायटन्स आणि लखनौ सुपर जायंट्स प्रथमच आयपीएलचा भाग बनले आहेत.

Loading...
Advertisement

Kharediwala फॉर एव्हरीवन..! होय, आता आम्ही घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

ku अॅपवर व्हिडिओ व्हायरल झाला
हार्दिकचा हा व्हिडिओ कु अॅपवर व्हायरल झाला आहे. हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर येताच ट्रेंडला सुरुवात झाली. क्रिकेट चाहत्यांनी हा व्हिडीओ अनेकदा शेअर करत हार्दिकच्या इशाऱ्याबद्दल मत व्यक्त केले आहे.

Advertisement

आयपीएल 2022 मध्ये 65 दिवसांत 70 लीग सामने खेळवले जातील. यानंतर तीन प्लेऑफ सामने आणि एक अंतिम सामना होईल. IPL 2022 ची सुरुवात 26 मार्च रोजी होणार असून अंतिम सामना 29 मे रोजी होणार आहे. पहिला साखळी सामना कोलकाता आणि चेन्नई यांच्यात खेळवला जाईल, तर शेवटचा साखळी सामना सनरायझर्स हैदराबाद आणि पंजाब किंग्ज यांच्यात 22 मे रोजी खेळवला जाईल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply