Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022: धोनीशी लग्न केल्यानंतर साक्षी झाली होती नाराज; स्वतः केला मोठा खुलासा

मुंबई – भारतीय संघासाठी (Team India) खेळणे आणि चांगली कामगिरी करणे हे प्रत्येक भारतीय क्रिकेटपटूचे स्वप्न असते. धोनी, सचिन आणि विराट कोहली यांसारख्या खेळाडूंनी खऱ्या आयुष्यात हे स्वप्न जगले आहे, पण हे जीवनही तितके सोपे नाही. धोनीची पत्नी साक्षीने (Shakshi Dhoni) याबाबत उघडपणे बोलले आहे. धोनीसारख्या मोठ्या क्रिकेटपटूशी लग्न करण्याचे काय तोटे आहेत हे त्यांनी सांगितले आहे. साक्षीने माहीसोबत लग्न केल्यानंतर तिला आलेल्या समस्यांबद्दलही सांगितले. तथापि, साक्षी एकटीच नाही जिला हे सर्व पाहावे लागले आहे. बॉलीवूड अभिनेत्री अनुष्का शर्माला (Anuksha Sharma) देखील विराटची पत्नी असल्याबद्दल अनेकदा ट्रोल करण्यात आले आहे.

Advertisement

एका मोठ्या क्रिकेटपटूचे यश, लोकप्रियता आणि खराब कामगिरीचा तिच्या वैयक्तिक आयुष्यावर कसा खोल परिणाम होतो हे साक्षीने सांगितले आहे. धोनी आणि साक्षी हे भारतातील सर्वाधिक चर्चेत असलेले जोडपे आहेत. त्यांचे लग्न, वाढदिवस, वाढदिवसापासून ते आई-वडील होण्यापर्यंत प्रत्येक गोष्ट चाहत्यांमध्ये चर्चेचा विषय आहे. जगातील सर्वात लोकप्रिय क्रिकेटपटूंपैकी एक असलेल्या धोनीसोबत लग्न करणे सोपे नसल्याचे साक्षीने म्हटले आहे.

Advertisement

Kharediwala फॉर एव्हरीवन..! होय, आता आम्ही घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Loading...
Advertisement

साक्षीने चेन्नई सुपर किंग्जसोबतच्या संवादात खुलासा केला
धोनीची आयपीएल टीम चेन्नई सुपर किंग्जसोबत झालेल्या संवादात साक्षी म्हणाली की, जेव्हा तुम्ही मोठ्या क्रिकेटपटूशी लग्न करता तेव्हा तुम्हाला परिस्थितीशी जुळवून घ्यावे लागते. सामान्य माणसाशी लग्न करण्यापेक्षा हे पूर्णपणे वेगळे आहे. ते म्हणाले की तुम्ही त्यांच्यानुसार बदलले पाहिजे आणि ते तुमच्याकडून अपेक्षा करतात. साक्षीने असेही सांगितले की लोक तुमच्याबद्दल वेगवेगळ्या कमेंट करतात आणि तुमचे वैयक्तिक आयुष्य नाही.

Advertisement

साक्षी म्हणाली, “तुमच्याकडे वैयक्तिक वेळ कमी आहे आणि तुम्ही नेहमीप्रमाणे कॅमेरासमोर असू शकत नाही. काही लोक कॅमेऱ्यासमोर आरामशीर असतात, तर काही नाहीत.” आंतरराष्ट्रीय महिला दिनानिमित्त साक्षी चेन्नई संघासाठी बोलली. यावेळी इतर खेळाडूंच्या पत्नीही उपस्थित होत्या. यादरम्यान, सर्व खेळाडूंच्या पत्नींनी त्यांच्याबद्दल काही रहस्ये उघड केली.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply