Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

डे-नाईट टेस्टपूर्वी BCCI ने दिली चाहत्यांना Good News; आता…

मुंबई – भारत आणि श्रीलंका (IND vs Sri lanka) यांच्यात शनिवारपासून बेंगळुरू येथे सुरू होणाऱ्या डे-नाईट कसोटीपूर्वी (Day- Night Test) चाहत्यांसाठी एक आनंदाची बातमी आहे. कर्नाटक राज्य क्रिकेट असोसिएशनने 100 टक्के प्रेक्षकांना चिन्नास्वामी स्टेडियममध्ये येण्याची परवानगी दिली आहे. दोन सामन्यांच्या कसोटी मालिकेतील हा शेवटचा सामना असेल. मोहालीतील मालिकेतील पहिली कसोटी भारताने एक डाव आणि 222 धावांनी जिंकली.

Advertisement

कर्नाटक राज्य क्रिकेट असोसिएशन (KSCA) चे सचिव संतोष मेनन म्हणाले की, दिवस-रात्र कसोटीत स्टेडियम खचाखच भरले जाण्याची अपेक्षा आहे. त्यासाठी शासनाने परवानगीही दिली आहे. त्यांनी सांगितले की, जेव्हा तिकीट विक्री सुरू झाली तेव्हा त्याची मागणी वाढली होती. यामुळेच 100 टक्के प्रेक्षकांसाठी सरकारशी बोलणी करावी लागली.

Advertisement

Kharediwala फॉर एव्हरीवन..! होय, आता आम्ही घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Loading...
Advertisement

चिन्नास्वामी कसोटीचे तिकीटही जारी करण्यात आले आहे. त्यांची किंमत चार प्रकारे आहे. सर्वात महाग तिकीट 1250 रुपये (ग्रँड टेरेस) आहे. त्याच वेळी, सर्वात स्वस्त तिकीट 100 रुपये आहे. चाहत्यांना ई-एक्झिक्युटिव्हसाठी 750 रुपये, डी-कॉर्पोरेटसाठी 500 रुपये द्यावे लागतील.

Advertisement

या मालिकेत भारतीय संघाने आतापर्यंतचा सर्वोत्तम खेळ दाखवला आहे. घरच्या मैदानावर भारताची ही चौथी आणि तिसरी दिवस-रात्र कसोटी असेल. यापूर्वी टीम इंडियाने तीनपैकी दोन सामने जिंकले आहेत. त्याचवेळी कांगारूंनी डिसेंबर 2020 मध्ये ऑस्ट्रेलियाविरुद्ध त्याच्या घरी खेळलेली कसोटी जिंकली होती.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply