Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘त्या’ पराभवानंतर कर्णधार मिताली राज भडकली; फलंदाजांवर दिली मोठी प्रतिक्रीया..

मुंबई – कर्णधार मिताली राजने (Mitali Raj) वरच्या फळीतील फलंदाजांची कामगिरी अपेक्षेप्रमाणे झाली नसल्याचे आयसीसी महिला विश्वचषक स्पर्धेत(ICC woman’s Cricket World Cup) न्यूझीलंडकडून(New Zealand) 62 धावांनी पराभव झाल्याची प्रतिक्रीया दिली आहे. विजयासाठी 261 धावांच्या लक्ष्याला प्रत्युत्तर देताना भारतीय संघ केवळ 198 धावाच करू शकला. सामन्यानंतर मिताली म्हणाली की आमच्या फलंदाजांना विशेषत: वरच्या आणि मधल्या फळीला चांगली कामगिरी करावी लागेल कारण इतर संघ 250 ते 260 धावा करत आहेत.

Advertisement

वरच्या फळीने चांगली कामगिरी केली असती तर हे लक्ष्य गाठता आले असते. सतत विकेट पडल्यामुळे खूप दबाव निर्माण झाला आणि नंतर आमच्याकडे एकही फलंदाज शिल्लक राहिला नाही. ती म्हणाली की खेळपट्टीला चांगली उसळी होती पण फलंदाजीसाठी ती खराब खेळपट्टी नव्हती. त्यांच्या वेगवान गोलंदाजांनी शिस्तबद्ध कामगिरी केली पण आम्ही आणखी चांगली फलंदाजी करू शकलो असतो.

Advertisement

Kharediwala फॉर एव्हरीवन..! होय, आता आम्ही घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Loading...
Advertisement

पाकिस्तानविरुद्धच्या पहिल्या सामन्यातील विजयानंतरही मितालीने ही चिंता व्यक्त केली होती. पहिल्या सामन्यात वरच्या ऑर्डरच्या अपयशाची भरपाई खालच्या ऑर्डरने केली. भारताच्या गोलंदाजांनी दमदार कामगिरी करत न्यूझीलंडला नऊ विकेट्सवर 260 धावांवर रोखले. मिताली म्हणाली की आमच्या गोलंदाजांनी आज चांगली कामगिरी केली. सलामीची विकेट घेतल्यानंतर ते ज्या प्रकारे भागीदारी करत होते, त्यावरून मला वाटले होते की मी 270 किंवा 280 धावा करू.

Advertisement

यजमान कर्णधार सोफी डिव्हाईनने हा विजय सांघिक प्रयत्नांचे फळ असल्याचे वर्णन केले. ती म्हणाला की ही एक परिपूर्ण कामगिरी होती. आम्ही चांगली भागीदारी केली. एमी सॅटरथवेटने उत्तम कामगिरी केली. आम्ही पाया घातला आणि आम्हाला माहित होते की ही चांगली धावसंख्या आहे. त्याने आपल्या गोलंदाजांचे कौतुक केले आणि म्हणाली की गोलंदाजांनी चांगली कामगिरी केली. फ्रान्सिस मॅकेने उत्कृष्ट फिरकी गोलंदाजी केली.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply