Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

शकीबने घेतला मोठा निर्णय अन् ‘त्या’ निर्णयावर BCB ने उपस्थित केला ‘हा’ प्रश्न

मुंबई – शाकिब अल हसनने (Shakib Al Hasan) दक्षिण आफ्रिका (South Africa) दौर्‍याला नकार दिल्याने बांगलादेश (Bangladesh) क्रिकेट बोर्डाने त्याच्या राष्ट्रीय संघातील बांधिलकीवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले आहे आणि BCB अध्यक्ष नझमुल हसन यांनी विचारले की जर आयपीएल संघाने त्याला निवडले तर तो त्याच प्रकारे विश्रांती घेईल का? शाकिबने आयपीएलसाठी उपलब्ध होण्यासाठी दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धची कसोटी मालिका खेळण्यास नकार दिला होता.

Advertisement

आयपीएलच्या मेगा लिलावात त्याला कोणत्याही संघाने विकत घेतले नाही. आता त्याने आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमधून ब्रेक घेतल्याचे कारण देत या दौऱ्यापासून दूर राहण्याची इच्छा व्यक्त केली आहे.

Advertisement

गेल्या आठवड्यात, या महिन्याच्या अखेरीस सुरू होणाऱ्या दक्षिण आफ्रिका दौऱ्यासाठी बांगलादेशच्या वनडे आणि कसोटी संघात त्याची निवड करण्यात आली होती. हसनने ‘ईएसपीएन क्रिकइन्फो’ला सांगितले की, “जर त्याची मानसिक आणि शारीरिक स्थिती बिघडली असती, तर त्याने आयपीएल लिलावासाठी त्याचे नाव दिले नसते, असा विचार करणे खूप तर्कसंगत आहे.

Loading...
Advertisement

तो म्हणाला की पण त्याने त्याचे नाव दिले. म्हणजे त्याची आयपीएलमध्ये निवड झाली असती तरी त्याने हेच सांगितले असते का? त्याला बांगलादेशकडून खेळायचे नसेल तर आम्ही काहीही करू शकत नाही.

Advertisement

Kharediwala फॉर एव्हरीवन..! होय, आता आम्ही घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

तो म्हणाला की पण मला खेळायचे आहे किंवा मला खेळायचे नाही असे तो सतत सांगू शकत नाही. आपण ज्यांच्यावर प्रेम करतो त्यांच्याशी आपण सौम्यपणे वागतो, परंतु ते व्यावसायिक देखील असले पाहिजेत. अन्यथा कोणालाच आवडणार नाही असे निर्णय आम्हाला घ्यावे लागतील.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply