Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022: CSK साठी आनंदाची बातमी; ‘हा’ खेळाडू संघात करणार कमबॅक; चाहते म्हणतात..

मुंबई – चेन्नई सुपर किंग्ज (CSK) साठी एक आनंदाची बातमी समोर आली आहे. संघाचा स्टार वेगवान गोलंदाज दीपक चहर (Deepak chahar) एप्रिलच्या मध्यापर्यंत लीगमध्ये सामील होईल. चहरला वेस्ट इंडिजविरुद्धच्या (Westindies) टी-20 मालिकेदरम्यान दुखापत झाली होती. तिसर्‍या T20 मध्ये, त्याच्या क्वाड्रिसेप स्नायूला दुखापत झाली, त्यानंतर त्याला शस्त्रक्रियेसाठी सुचवण्यात आले.

Advertisement

टाइम्स ऑफ इंडियाच्या वृत्तानुसार, दीपक चहरवर दुखापतीची शस्त्रक्रिया होणार नाही आणि एप्रिलपर्यंत तो संघाचा भाग असेल. तो सध्या बंगळुरू येथील राष्ट्रीय क्रिकेट अकादमी (NCA) मध्ये पुनर्वसन कालावधीतून जात आहे. चहरला चेन्नईने मेगा लिलावात 14 कोटींना विकत घेतले.

Advertisement

एनरिक नॉर्किया कदाचित आयपीएलमधून बाहेर पडेल

Advertisement

आयपीएल 2022 सुरू होण्यापूर्वी दिल्ली कॅपिटल्ससाठी एक वाईट बातमी समोर येत आहे. वास्तविक, संघाचा स्टार वेगवान गोलंदाज एनरिक नॉर्किया (Enrique Norkia) दुखापतीमुळे संपूर्ण हंगामातून बाहेर असू शकतो. क्रिकेट दक्षिण आफ्रिकेच्या निवड समितीच्या एका अधिकाऱ्याने ईएसपीएनला सांगितले की, एनरिकला आयपीएलमध्ये खेळणे कठीण आहे. दुखापतीमुळे तो नोव्हेंबरपासून फारशी गोलंदाजी करू शकलेला नाही. वैद्यकीय पथकाच्या सल्ल्यानंतरच त्याला आयपीएल खेळण्याची परवानगी दिली जाईल.

Loading...
Advertisement

https://bit.ly/3gKdz4F मराठमोळ्या खरेदीसाठी मराठमोळे पोर्टल..! होय आम्ही आलोय मराठी माणसांच्या आनंदासाठी..!

Advertisement

एनरिक नॉर्किया हिपच्या दुखापतीशी झुंज देत आहे. बांगलादेशविरुद्धच्या वनडे मालिकेसाठी आफ्रिकन संघातही त्याला स्थान मिळालेले नाही. तो आयपीएलमध्ये खेळला नाही तर दिल्लीसाठी हा मोठा धक्का असेल. दिल्ली संघाने एनरिक नॉर्टयाला आयपीएल 2022 साठी 6.5 कोटी रुपयांमध्ये कायम ठेवले होते. आतापर्यंत त्याने आयपीएलच्या 24 सामन्यात 36 विकेट घेतल्या आहेत.

Advertisement

तर दुसरीकडे आयपीएल 2022 सुरू होण्यापूर्वी, गुजरात टायटन्सचा सलामीवीर जेसन रॉय याने स्पर्धेतून अचानक माघार घेतली. आता जेसन रॉयच्या जागी गुजरात टायटन्सने आपल्या संघात एका नव्या खेळाडूचा समावेश केला आहे. गुजरातने अफगाणिस्तानचा यष्टिरक्षक रहमानउल्ला गुरबाजला आपल्या संघात सामील केले आहे. गुरबाज हा सलामीवीर देखील आहे आणि तो त्याच्या वेगवान फलंदाजीसाठी ओळखला जातो.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply