Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

अभिनेत्री पार्वती नायरने: भारताच्या ‘या’ दिग्गज खेळाडूचा फोटो शेअर करत; केला प्रेमाचा इजहार

मुंबई – आयपीएल 2022 (IPL 2022) साठी संघांनी तयारी सुरू केली आहे. चेन्नई सुपर किंग्जचा (CSK) संघही सुरतमध्ये सराव करत आहे. यात खुद्द कर्णधार महेंद्रसिंग धोनीचाही (M.S.Dhoni) समावेश आहे. CSK खेळाडूंचा सराव करतानाचा फोटोही समोर आला आहे. एवढेच नाही तर साऊथची प्रसिद्ध मॉडेल आणि अभिनेत्री पार्वती नायरनेही (Parvati Nair) धोनीचा फोटो तिच्या सोशल मीडिया हँडल ट्विटरवर शेअर केला आहे.

Advertisement

पार्वतीने कॅप्शनमध्ये काय लिहिले?
त्याच्या कॅप्शनमध्ये पार्वतीने लिहिले की हे आयपीएलचे नवीन वर्ष आहे. त्यात अनेक नवीन संघ देखील आहेत, परंतु त्या सर्वांचे लक्ष वेधून घेणारे एकच आहे. IPL 2022 मध्ये फक्त महेंद्रसिंग धोनी. पार्वतीने शेअर केलेल्या फोटोमध्ये धोनी नेटवर फलंदाजीचा सराव करताना दिसत आहे.

Advertisement

प्रशिक्षण सत्रासाठी CSK सूरतला पोहोचले
चेन्नईचा संघ या आठवड्यात प्रशिक्षणासाठी सुरतला पोहोचला होता. त्याचे चाहत्यांनी जंगी स्वागतही केले. धोनीची एक झलक पाहण्यासाठी मोठी रांग लागली होती. चेन्नई सुपर किंग्जच्या ट्विटर हँडलवरही ते शेअर करण्यात आले आहे. त्याच्या कॅप्शनमध्ये CSK ने लिहिले धन्यवाद सूरत.

Advertisement

Kharediwala फॉर एव्हरीवन..! होय, आता आम्ही घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Loading...
Advertisement

रायुडू आणि हंगरगेकर यांनीही नेटमध्ये घाम गाळला
चेन्नई सुपर किंग्स हा अशा काही संघांपैकी एक आहे ज्यांनी 15 व्या हंगामाची तयारी सुरू केली आहे. धोनी व्यतिरिक्त अंबाती रायडू, केएम आसिफ आणि अंडर-19 वर्ल्ड कप स्टार राजवर्धन हंगरगेकर देखील नेटमध्ये सराव करताना दिसले. हंगरगेकर आणि आसिफ गोलंदाजी प्रशिक्षक लक्ष्मीपती बालाजी यांच्यासमोर गोलंदाजी करताना दिसले.

Advertisement

पार्वतीनेही मागच्या सीझनचा फोटो शेअर केला होता
यापूर्वी पार्वती नायरने गेल्या मोसमात धोनी आणि विराट कोहलीचा एक फोटोही शेअर केला होता, ज्यामध्ये दोन्ही खेळाडू ब्रोमान्स करताना दिसले होते. त्यानंतर पार्वतीने लिहिले – या दोघांमधील मैत्री अतूट आणि प्रेमळ आहे.

Advertisement

चेन्नई-कोलकाता यांच्यातील मोसमातील पहिला सामना
15 व्या हंगामातील पहिल्या सामन्यात चेन्नई सुपर किंग्ज 26 मार्च रोजी कोलकाता नाईट रायडर्सशी भिडणार आहे. 2021 च्या आयपीएलच्या अंतिम फेरीतही हेच दोन संघ भिडले होते. त्यानंतर दुबई आंतरराष्ट्रीय स्टेडियमवर चेन्नईने कोलकात्याचा 27 धावांनी पराभव करत विजेतेपद पटकावले. CSK साखळी फेरीतील त्यांचे प्रत्येकी चार सामने वानखेडे आणि DY पाटील स्टेडियमवर खेळतील. त्याच वेळी, सीएसकेचे ब्रेबॉर्न आणि एमसीए स्टेडियममध्ये प्रत्येकी तीन सामने होतील.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply