Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

मृत्यूपूर्वी शेन वॉर्नचा काय होता प्लान; CCTV फुटेज मध्ये झाला मोठा खुलासा

मुंबई – ऑस्ट्रेलियाचा (Australia) माजी महान गोलंदाज शेन वॉर्नचे (Shane Warne) शुक्रवारी निधन झाले. सोमवारी आलेल्या पोस्टमॉर्टम रिपोर्टनुसार त्यांचा मृत्यू नैसर्गिक कारणाने झाला. मात्र, आता एक नवे सीसीटीव्ही फुटेजही (CCTV Footage) समोर आले आहे, ज्यात उघड झाले आहे की, शुक्रवारीच चार थायलंड महिला शेन वॉर्न आणि त्याच्या मित्रांना मसाज देण्यासाठी आल्या होत्या, मात्र तोपर्यंत वॉर्नच्या मृत्यूची बाब समोर आली .

Advertisement

Dailymail.co.uk (डेलीमेल) च्या रिपोर्टनुसार, जे सीसीटीव्ही फुटेज समोर आले आहे ते त्याच रिसॉर्टचे आहे जिथे वॉर्न राहत होता. मिळालेल्या माहितीनुसार, एका महिलेला वॉर्नला पायाचा मसाज देण्यासाठी जायचे होते, मात्र त्यांनी खोलीचा दरवाजा ठोठावला असता कोणीही दरवाजा उघडला नाही. फुटेजमध्ये चार महिला स्पष्टपणे दिसत आहेत, त्या रिसॉर्टमधून परतत आहेत.

Advertisement

Kharediwala फॉर एव्हरीवन..! होय, आता आम्ही घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

मृतदेह सापडण्याच्या काही मिनिटे आधी ही घटना घडली. पाच वाजता अपॉइंटमेंट मिळाल्याचे या चार महिला सांगतात. शेन वॉर्न आणि त्याच्या मित्रांनी त्याला मसाज, पायाची मालिश आणि नखांवर उपचार करण्यासाठी बोलावले. दारात कोणताही प्रतिसाद न मिळाल्याने महिलेने तिच्या बॉसला मेसेज करून वॉर्न दरवाजा उघडत नसल्याचे सांगितले.

Loading...
Advertisement

डेलीमेलच्या रिपोर्टनुसार, चारपैकी दोन महिला शेन वॉर्नच्या खोलीत गेल्या. या दोन महिलांनी वॉर्नला जिवंत पाहिल्याचा पोलिसांचा समज आहे. वॉर्नबाबत पोलिसांनी दिलेल्या जबानीत वॉर्नचा सायंकाळी 5.15 च्या सुमारास मृत्यू झाल्याचे म्हटले आहे.

Advertisement

पोलिसांनी सांगितले की, वॉर्नचा 4 मार्च (शुक्रवार) रोजी थायलंडमधील समुजान व्हिला येथे हृदयविकाराच्या झटक्याने मृत्यू झाला. तिथे तो मित्रांसोबत सुट्टी घालवण्यासाठी गेला होता. वॉर्नच्या खोलीतून काहीही सापडले नाही, ज्यामुळे त्याच्या मृत्यूमध्ये चूक झाली असावी. वॉर्नने महिलांना मसाज देण्यासाठी बोलावले असावे, पण त्या महिलांचा वॉर्नच्या मृत्यूशी काहीही संबंध नाही, असे पोलिसांचे म्हणणे आहे.

Advertisement

सीपीआर दिल्यानंतर आलेल्या वॉर्नच्या खोलीत रक्ताचे डाग असल्याचेही पोलिसांनी यापूर्वी सांगितले होते. ऑस्ट्रेलियाचा 52 वर्षीय वॉर्न हा जगातील महान फिरकी गोलंदाजांपैकी एक आहे. श्रीलंकेच्या मुथय्या मुरलीधरन (800 बळी) यांच्या मागे कसोटीत सर्वाधिक बळी घेण्याचा विक्रम त्याच्या नावावर आहे. वॉर्नने कसोटीत 708 विकेट घेतल्या आहेत. वॉर्नच्या नावावर एकदिवसीय आणि कसोटीत 1001 बळी आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply