Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IND-PAK हाय व्होल्टेज सामना: जाणुन घ्या कुठे आणि कसे पहावे; फक्त एका क्लिकवर

मुंबई – महिला विश्वचषक स्पर्धेत (Women’s Cricket World Cup) रविवारी भारत आणि पाकिस्तान (India vs Pakistan) यांच्यात हाय व्होल्टेज सामना रंगणार आहे. या सामन्यातून दोन्ही संघ त्यांच्या विश्वचषक मोहिमेची सुरुवात करणार आहेत. मात्र, आकडेवारी पाहिल्यास भारताचा पाकिस्तानवर वरचष्मा असल्याचे दिसून येते. या दोघांमध्ये आतापर्यंत एकूण 10 एकदिवसीय सामने खेळले गेले आहेत. यातील सर्व 10 सामने भारताने जिंकले आहेत. त्याचबरोबर महिला एकदिवसीय विश्वचषकात या दोघांमध्ये तीन सामने खेळले गेले आहेत. यामध्येही भारताने तिन्ही सामने जिंकले आहेत. भारतीय संघ रविवारी ही आघाडी कायम राखण्याचा प्रयत्न करेल, तर पाकिस्तानचा संघ इतिहास बदलू इच्छितो.

Advertisement

पाकिस्तानविरुद्धच्या सामन्यात टीम इंडियाची मानसशास्त्रीय किनार असेल. तथापि, गेल्या वर्षी पुरुष टी -20 विश्वचषक स्पर्धेत जे काही घडले ते असे म्हटले जाऊ शकते की क्रिकेटमधील डेटाचे चरित्र फारच कमी आहे. त्यानंतर भारतीय पुरुष संघाला पाकिस्तानच्या नेतृत्वाखालील विश्वचषक स्पर्धेत पहिल्यांदाच पराभवाचा सामना करावा लागला. भारतीय महिला संघालाही या पराभवाचा बदला घ्यायला आवडेल. चला जाणून घेऊया सामन्याचे प्रक्षेपण आणि ऑनलाइन प्रक्षेपण याबद्दलची सर्व माहिती…

Advertisement

भारत आणि पाकिस्तान महिला संघांमधला एकदिवसीय विश्वचषक सामना कधी खेळला जाईल?
भारत आणि पाकिस्तान महिला संघांमधला एकदिवसीय विश्वचषक सामना 6 मार्च रोजी म्हणजेच रविवारी होणार आहे.
भारत आणि पाकिस्तान यांच्यातील सामना कुठे होणार?
भारत आणि पाकिस्तान यांच्यातील विश्वचषक सामना माउंट मौनगानुई येथील बे ओव्हल स्टेडियमवर होणार आहे.
सामना किती वाजता खेळला जाईल?
या सामन्यात भारतीय वेळेनुसार सकाळी 6 वाजता नाणेफेक होणार असून पहिला चेंडू संध्याकाळी 6.30 वाजता टाकला जाणार आहे.

Advertisement

कोणत्या टीव्ही चॅनेलवर सामने प्रसारित केले जातील?
महिला एकदिवसीय विश्वचषक स्पर्धेचे प्रसारण हक्क स्टार नेटवर्ककडे आहेत. त्यामुळे भारत विरुद्ध पाकिस्तान सामना देखील स्टार स्पोर्ट्स वाहिनीवर प्रसारित होणार आहे. स्टार स्पोर्ट्स चॅनलवर तुम्ही वेगवेगळ्या भाषांमध्ये थेट सामने पाहू शकता.

Loading...
Advertisement

मी लाइव्ह स्ट्रीमिंग ऑनलाइन कुठे पाहू शकतो?
भारत आणि पाकिस्तान यांच्यातील विश्वचषक सामन्याचे थेट प्रक्षेपण भारतातील हॉटस्टार अॅपवर पाहता येईल.

Advertisement

https://bit.ly/3gKdz4F मराठमोळ्या खरेदीसाठी मराठमोळे पोर्टल..! होय आम्ही आलोय मराठी माणसांच्या आनंदासाठी..!

Advertisement

दोन्ही संघ-
भारत: मिताली राज (कर्णधार), तानिया भाटिया (विकेटकीपर), झुलन गोस्वामी, हरमनप्रीत कौर, स्मृती मानधना, पूनम यादव, राजेश्वरी गायकवाड, दीप्ती शर्मा, स्नेह राणा, मेघना सिंग, पूजा वस्त्राकर, रेणुका सिंग, शेफाली वर्मा, रिचा घोष, यास्तिक भाटिया

Advertisement

पाकिस्तानः बिस्माह मारूफ (कर्णधार), सिद्रा नवाज (विकेटकीपर), जावेरिया खान, डायना बेग, नाहिदा खान, निदा दार, सिद्रा अमीन, अनम अमीन, आलिया रियाझ, मुनीबा अली, आयमान अन्वर, गुलाम फातिमा, नशरा संधू, ओमामा सोहेल, फातिमा सना.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply