Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

अन्.. रोहित शर्माने जिंकली चाहत्यांची मने; किंग कोहलीला दिला ‘हा’ विशेष सन्मान

मुंबई – भारताचा माजी कर्णधार आणि स्टार क्रिकेटर विराट कोहलीचा (Virat Kohli) मोहाली कसोटीच्या दुसऱ्या दिवशी विशेष सन्मान करण्यात आला. 100 वा कसोटी सामना खेळणाऱ्या विराटला श्रीलंकेविरुद्धच्या पहिल्या कसोटीच्या दुसऱ्या दिवशी कर्णधार रोहित शर्माच्या (Rohit Sharma) सांगण्यावरून भारतीय खेळाडूंनी गार्ड ऑफ ऑनर दिला.

Advertisement

भारताने पहिला डाव 574 धावांवर घोषित केल्यानंतर विराटसह सर्व भारतीय खेळाडू क्षेत्ररक्षणासाठी मैदानात आले. मात्र, रोहितने विराटला मैदानाबाहेर जाऊन पुन्हा आत येण्यास सांगितले. विराटनेही त्यांचे म्हणणे पाळले आणि तसेच केले. यानंतर कर्णधार रोहित शर्माच्या नेतृत्वाखाली सर्वांनी सीमारेषेजवळ उभे राहून विराटच्या आगमनाचे कौतुक केले आणि त्याचा सत्कार केला. विराटनेही हात हलवत सर्वांचे आभार मानले आणि मैदानात पोहोचला.

Advertisement

https://bit.ly/3gKdz4F मराठमोळ्या खरेदीसाठी मराठमोळे पोर्टल..! होय आम्ही आलोय मराठी माणसांच्या आनंदासाठी..!

Advertisement

रोहितचा हा उपक्रम आणि हावभाव क्रिकेट चाहत्यांना खूप आवडतो आणि त्याने विराटला दिलेल्या आदराचा संपूर्ण व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

Loading...
Advertisement

शुक्रवारपासून सुरू झालेल्या श्रीलंकेविरुद्धच्या पहिल्या कसोटीत विराटने पदार्पणातच एक विशेष कामगिरी केली. 100 कसोटी सामने खेळणारा तो भारतातील 12वा आणि जगातील 71वा क्रिकेटपटू ठरला. यादरम्यान भारताचे मुख्य प्रशिक्षक राहुल द्रविड यांनी त्याला टीम इंडियाची खास कॅप देऊन सन्मानित केले आणि अभिनंदन केले.

Advertisement

त्यानंतर 33 वर्षीय खेळाडूने पहिल्या डावात चमकदार फलंदाजी केली आणि जुन्या रंगात दिसला, तरीही तो पुन्हा एकदा मोठी खेळी खेळण्यात अपयशी ठरला आणि 45 धावांवर बाद झाला. चांगल्या लयीत दिसणाऱ्या विराटला श्रीलंकेचा डावखुरा फिरकीपटू लसिथ एम्बुल्डेनियाने चकवले आणि गोलंदाजी केली.

Advertisement

तत्पूर्वी, रवींद्र जडेजाच्या (175*) शानदार शतकाच्या जोरावर भारताने श्रीलंकेविरुद्ध 574 धावांची मोठी धावसंख्या उभारली.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply