Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

BCCI ने रोहितकडे सोपवली ‘ती’ जबाबदारी; अन् कार्तिकने दिला असा रिएक्शन; म्हणाला..

मुंबई – भारतीय संघ (India Team) शुक्रवारपासून रोहित शर्माच्या(Rohit Sharma) नेतृत्वाखाली श्रीलंकेविरुद्ध (Sri lanka) पहिला कसोटी सामना खेळत आहे. विराट कोहलीने (Virat Kohli) कसोटी कर्णधारपदावरून राजीनामा दिल्याने बीसीसीआयने (BCCI)रोहित शर्माकडे कसोटी संघाचा कर्णधार पद दिले आहे.

Advertisement

यावरच आता अनुभवी यष्टिरक्षक फलंदाज दिनेश कार्तिकने (Dinesh Karthik) भारतीय संघाच्या तिन्ही फॉरमॅटमध्ये एकाच कर्णधाराचे समर्थन करत वेगवेगळ्या फॉरमॅटमध्ये वेगवेगळ्या कर्णधाराचे धोरण चालणार नाही, असे म्हटले आहे. श्रीलंकेविरुद्ध शुक्रवारपासून सुरू झालेल्या पहिल्या कसोटी सामन्याने कर्णधार म्हणून कसोटी पदार्पण करणाऱ्या कार्तिकने रोहित शर्माचे सर्व फॉरमॅटमध्ये कर्णधार म्हणून निवड केल्याबद्दल कौतुक केले.

Advertisement

https://bit.ly/3gKdz4F मराठमोळ्या खरेदीसाठी मराठमोळे पोर्टल..! होय आम्ही आलोय मराठी माणसांच्या आनंदासाठी..!

Loading...
Advertisement

भारतासारख्या क्रिकेट देशाला कर्णधाराची गरज असल्याचे कार्तिकने आयसीसीच्या कार्यक्रमांमध्ये म्हटले आहे की तीन्ही फॉरमॅटसाठी एकाच कर्णधारासोबत काम करणे खूप सोपे आहे. कार्तिक म्हणाला की ‘मला आठवते महेंद्रसिंग धोनी म्हणाला होता की, भारतातील वेगवेगळ्या फॉरमॅटसाठी वेगवेगळ्या कर्णधारांचे धोरण इतके चांगले चालणार नाही. आम्हाला हा अनुभव आला नाही म्हणून आम्हाला माहित नाही. पण मी या क्षणी पाहिले तर मला वाटते की तो (रोहित) योग्य व्यक्ती आहे. जेव्हा तो कोणत्याही गोष्टीला स्पर्श करतो तेव्हा त्याचे सोने होते. तो कोणत्याही मालिकेचा भाग असला तरी तो सहज जिंकला.

Advertisement

रोहितने भारतीय गोलंदाजांचा ज्या प्रकारे वापर केला आणि युवा खेळाडूंना साथ दिली त्याबद्दल कार्तिकनेही त्याचे कौतुक केले. भारताने नुकतीच न्यूझीलंड, वेस्ट इंडिज आणि श्रीलंकाविरुद्धची टी-20 आंतरराष्ट्रीय मालिका 3-0 ने बरोबरीत सोडवली.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply