Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

रहाणे आणि पुजारा संघात कमबॅक करणार ? रोहितने दिली मोठी प्रतिक्रिया; म्हणाला..

मुंबई – चेतेश्वर पुजारा (Cheteshwar Pujara) आणि अजिंक्य रहाणे (Ajinkya Rahane) यांची पोकळी भरून काढणे अवघड आहे, पण एक वेळ अशी येते की, पुढचा विचार करून तरुणांना संधी देणे गरजेचे असते, असे मत भारताचा नवा कसोटी कर्णधार रोहित शर्माने व्यक्त केला.

Advertisement

भारताकडून 82 कसोटी सामने खेळलेल्या रहाणे आणि 95 सामने खेळलेल्या पुजाराला श्रीलंकेविरुद्धच्या (SRI lanka) कसोटी मालिकेसाठी भारतीय संघात स्थान मिळालेले नाही. रहाणे आणि पुजाराच्या अनुपस्थितीचा काय परिणाम होईल, असे विचारले असता रोहित म्हणाला, या दोघांची पोकळी भरून काढणे कठीण आहे. या दोघांच्या जागी भविष्यात कोण घेणार, हेही मला माहीत नाही.

Advertisement

रोहीत शर्मा पुढे म्हणाले की या दोघांचे योगदान शब्दात वर्णन करता येणार नाही. अनेक वर्षांची मेहनत, 80 आणि 90 कसोटी खेळणे, परदेशात कसोटी खेळणे आणि भारताला पहिल्या क्रमांकावर पोहोचण्यास मदत करणे. ते पुढे जाण्याच्या आमच्या रणनीतीचा भाग नसतील असे नाही. त्याचे नाव घेणे ही काळाची बाब आहे. विचार केला गेला नाही, भविष्यातही असे होईल असे कोणतेही लेखी आश्वासन नाही.

Loading...
Advertisement

https://bit.ly/3gKdz4F मराठमोळ्या खरेदीसाठी मराठमोळे पोर्टल..! होय आम्ही आलोय मराठी माणसांच्या आनंदासाठी..!

Advertisement

नवीन खेळाडूंसाठी हे आव्हानात्मक असले तरी त्यांना संधी मिळणार असल्याचे रोहितने सांगितले. जेव्हा जेव्हा संघात बदल होतात, तेव्हा नवीन खेळाडूंसाठी ते सोपे नसते. पण हे असे खेळाडू आहेत ज्यांनी भारत अ संघासाठी किंवा प्रथम श्रेणी क्रिकेटमध्ये अपवादात्मक कामगिरी केली आहे. तो म्हणाला की माझ्या मते या खेळाडूंना प्रोत्साहन दिले पाहिजे. आम्हाला पुढे बघायचे आहे आणि हे खेळाडू बर्याच काळापासून वाट पाहत आहेत. संधी मिळाल्यावर ते चांगली कामगिरी करतील अशी आशा आहे. अशी प्रतिक्रीया त्याने दिली.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply