Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL साठी BCCI ने घेतला आणखी एक मोठा निर्णय; सरावसाठी निवडले ‘हे’ पाच मैदान

मुंबई – इंडियन प्रीमियर लीग (IPL 2022) चे सर्व संघ 14 किंवा 15 मार्चपासून सराव सुरू करतील, ज्यासाठी पाच सराव स्थळे निवडण्यात आली आहेत. 26 मार्चपासून आयपीएल सुरू होणार असून मुंबई क्रिकेट असोसिएशन (MCA) चा वांद्रे कुर्ला परिसर, ठाण्यातील एमसीए स्टेडियम, डॉ. डी.वाय. पाटील विद्यापीठाचे मैदान, सीसीआय (क्रिकेट क्लब ऑफ इंडिया) आणि रिलायन्ससह फुटबॉल ग्राउंड निवडण्यात आल्याची माहिती मिळाली आहे.

Advertisement

8 मार्चपासून खेळाडू येथे पोहोचण्याची शक्यता आहे. आयपीएल सुरळीत पार पाडण्यासाठी महाराष्ट्र सरकारने भारतीय क्रिकेट बोर्ड (BCCI) आणि एमसीएसोबत बैठक घेतली. यावेळी आयपीएलमध्ये 10 संघ सहभागी होणार आहेत. सर्व सहभागींना मुंबईला पोहोचण्यापूर्वी 48 तास आधी RT-PCR चाचणी करावी लागेल, असेही कळते.

Advertisement

खेळाडूंच्या मुक्कामासाठी मुंबईत 10 आणि पुण्यात 2 हॉटेल्स निश्चित करण्यात आली आहेत. हे देखील कळले आहे की खेळाडूंना त्यांच्या बायो-बबलमध्ये प्रवेश करण्यापूर्वी तीन ते पाच दिवस अलगावमध्ये राहावे लागेल. आयपीएलच्या साखळी टप्प्यातील सामने मुंबई आणि पुण्यात होणार आहेत.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, यावेळी 26 मार्चपासून आयपीएल सुरू होत आहे, ज्यामध्ये प्ले-ऑफपूर्वी एकूण 70 सामने खेळवले जातील आणि प्रत्येक संघाच्या वाट्याला 14 सामने खेळवले जातील. नुकत्याच झालेल्या मेगा लिलावात खेळाडूंची खरेदी झाल्यानंतर सर्व संघांनी त्यांच्या पुढील रणनीतीवर कामाला सुरुवात केली आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply