Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Rohit Sharma ने खरेदी केली Lamborghini ची धांसू कार; किंमत वाचुन उडणार होश

मुंबई – रोहित शर्मा (Rohit Sharma) हा क्रिकेटच्या मैदानावर धावांचा वर्षाव करण्यासाठी ओळखला जातो, तर वैयक्तिक स्तरावरही, हिट मॅन आपल्या शैलीने सर्वांना आश्चर्यचकित करतो. आता हिट मॅनने लॅम्बोर्गिनी उरुस (Lamborghini Urus) ही लक्झरी कार खरेदी केली आहे, ज्याची किंमत तुम्हाला नक्कीच आश्चर्यचकित करेल. आता लॅम्बोर्गिनी रोहितच्या गॅरेजचे सौंदर्य वाढवणार आहे. त्याची किंमत 3 कोटी 10 लाख रुपये आहे. हिट मॅनने खरेदी केलेल्या लॅम्बोर्गिनीमधील सर्वात महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे कारचा रंग टीम इंडियाच्या जर्सीशी जुळणारा निळा आहे. हिट मॅनकडे आधीपासूनच बीएमडब्ल्यू कार आहेत. रोहितप्रमाणेच टीम इंडियातील अनेक स्टार्सना कारचे शौकीन आहे.

Advertisement

विराट कोहलीबद्दल बोलायचे झाले तर DNA वेबसाइटच्या रिपोर्टनुसार, त्याच्याकडे Audi Q8, Audi Q7, Land Rover Range Rover Vogue SE आणि Bentley Flying Spur सारख्या महागड्या लक्झरी कार आहेत. सचिन तेंडुलकरलाही गाड्यांची आवड आहे. तेंडुलकरकडे 2.62 कोटींची बीएमडब्ल्यू कार आहे.

Loading...
Advertisement

खरेदीचा आनंद आणि हमखास बचत म्हणजे आपला खरेदिवाला Kharediwala ..!

Advertisement

हार्दिक पांड्या हा अलीकडच्या काळात महागड्या वस्तू ठेवण्यासाठी ओळखला जातो. त्यांच्याकडे Land Rover, Range Rover आणि Mercedes AMG G63 सारख्या कार आहेत. हार्दिकने लॅम्बोर्गिनी हुराकॅन इव्हो देखील खरेदी केली आहे ज्याची किंमत सुमारे 3.73 आहे. तुम्हाला सांगतो की, रोहित शर्मा आता श्रीलंकेविरुद्धच्या कसोटी मालिकेत भारताचे नेतृत्व करताना दिसणार आहे. भारत आणि श्रीलंका यांच्यातील मालिकेतील पहिला कसोटी सामना 4 मार्च रोजी होणार आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply