Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022: मिस्टर IPL करणार आयपीएल मध्ये एन्ट्री; दिला ‘हा’ मोठा संकेत

मुंबई – आयपीएल मेगा लिलावात (IPL Mega Auction) न विकल्या गेलेल्या सुरेश रैनाने (Suresh Raina) पहिल्यांदाच सोशल मीडियावर(Social media) प्रतिक्रिया दिली आहे. रैनाने पुष्पा स्टाईलमध्ये फोटो शेअर केला आणि त्याला कॅप्शन दिले, “आग है में.. झुकेगा नहीं…

Advertisement

मेगा लिलावात रैनाची मूळ किंमत 2 कोटी रुपये ठेवण्यात आली होती, परंतु कोणत्याही फ्रँचायझीने त्याच्यावर पैज लावली नाही. आता दरम्यान, गुजरात टायटन्स सुरेश रैनाला आपल्या संघाचा भाग बनवू शकते अशी अटकळ बांधली जात आहे.

Advertisement

रैनाच्या चाहत्यांनीही त्याचा गुजरात संघात समावेश करण्याची मोहीम सुरू केली आहे. सोशल मीडियावर त्याच्यासाठी सातत्याने ट्विट केले जात आहेत.

Advertisement

सुरेश रैना गुजरात टायटन्सचा भाग होण्याची 3 कारणे

Advertisement

जेसन रॉयची जागा घेतली जाऊ शकते:
इंग्लंडचा सलामीवीर जेसन रॉयने आयपीएल 2022 मधून माघार घेतली आहे. तो गुजरात टायटन्सचा एक भाग होता. बराच काळ बायो बबलमध्ये नसल्यामुळे त्याने हा निर्णय घेतला आहे. टीम फ्रँचायझी रैनाला त्याच्या जागी संघाचा भाग बनवू शकते. रॉयलाही संघाने 2 कोटी रुपयांच्या मूळ किमतीत खरेदी केले होते आणि रैनाची मूळ किंमतही 2 कोटी रुपये होती.

Loading...
Advertisement

संघात भारतीय फलंदाजांमध्ये मोठे नाव नाही:
गुजरात संघात कर्णधार हार्दिक पांड्याशिवाय शुभमन गिल, डेव्हिड मिलर, मॅथ्यू वेड, ऋद्धिमान साहा, साई सुदर्शन, अभिनव सद्रांगानी असे फलंदाज आहेत, पण अनुभवी भारतीय खेळाडू नाहीत. संघाच्या फलंदाजीच्या क्रमवारीत खेळाडूचे नाव नाही. अशा स्थितीत फ्रँचायझीची फलंदाजी मजबूत करण्यासाठी संघ रैनाला सोबत जोडू शकतो.

Advertisement

खरेदिवाला म्हणजे ऑफरवाला. https://bit.ly/3gpEvq9 यावर क्लिक करून करा खरेदी दणक्यात..

Advertisement

मिस्टर आयपीएल आहे रैना:

Advertisement

सुरेश रैना आयपीएलमध्ये मिस्टर आयपीएल म्हणून ओळखला जातो. त्याने या स्पर्धेत 205 सामने खेळले असून 32.51 च्या सरासरीने 5528 धावा केल्या आहेत. यामध्ये 1 शतक आणि 39 अर्धशतकांचा समावेश आहे. पहिल्या 12 हंगामात प्रत्येक वेळी 300 पेक्षा जास्त धावा करणारा IPL इतिहासातील रैना हा एकमेव खेळाडू आहे. त्याने 4 आयपीएल ट्रॉफीही जिंकल्या आहेत.

Advertisement

रैना गुजरातचा कर्णधार होता
सुरेश रैना गुजरात लायन्सचा कर्णधार म्हणून 2 वर्षे IPL खेळला आहे. 2016 आणि 17 मध्ये, जेव्हा राजस्थान रॉयल्स आणि चेन्नई सुपर किंग्जवर स्पॉट फिक्सिंगसाठी 2 वर्षांची बंदी घालण्यात आली होती, तेव्हा गुजरात लायन्स संघ दोन वर्षे या स्पर्धेत खेळताना दिसला होता आणि रैना संघाचा कर्णधार होता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply