Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

विराट बद्दल बीसीसीआयने घेतला ‘तो’ निर्णय; अन् गावस्कर संतापला,म्हणाला…

मुंबई – भारताचे माजी क्रिकेटपटू सुनील गावस्कर(Sunil Gavaskar) यांनी विराट कोहलीच्या(Virat Kohli) 100व्या कसोटी सामन्यात प्रेक्षकांच्या अनुपस्थितीबद्दल निराशा व्यक्त केली आहे. विराटच्या शंभराव्या कसोटीत प्रेक्षकांची अनुपस्थिती निराशाजनक आहे, मात्र सर्वांच्या हितासाठी हा निर्णय घेण्यात आल्याचे त्याने म्हटले आहे.

Advertisement

श्रीलंकेविरुद्धच्या कसोटी मालिकेत कोहली कारकिर्दीतील 100 वा कसोटी खेळणार आहे. मोहाली येथे होणाऱ्या या सामन्यात प्रेक्षकांना मैदानात प्रवेश देण्यात आलेला नाही. मोहालीतील कोरोनाची प्रकरणे पाहता हा निर्णय घेण्यात आला आहे. गेल्या काही दिवसांपासून येथे कोरोनाचे रुग्ण वाढले आहेत.

Advertisement

5 मार्च रोजी होणाऱ्या या सामन्यात विराट दोन वर्षांपासून सुरू असलेला शतकांचा दुष्काळ संपवेल, अशी आशा विराटच्या चाहत्यांना आहे. पंजाब क्रिकेट असोसिएशनचे खजिनदार आरपी सिंगला यांनी सांगितले की, मोहाली येथे होणाऱ्या कसोटी सामन्यात प्रेक्षकांना प्रवेश दिला जाणार नाही.

Loading...
Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

सर्वांच्या हिताचा निर्णय घेतला
सुनील गावसकर यांनी स्पोर्ट्स टुडेला सांगितले की, “जेव्हाही तुम्ही सामना खेळता तेव्हा तुम्हाला प्रेक्षक हवे असतात. भारत गेल्या काही काळापासून प्रेक्षकांविना खेळला आहे. तो अभिनेता असो किंवा क्रिकेटर, तो नेहमीच प्रेक्षकांसमोर असतो. खेळण्यासाठी. 100वी कसोटी खूप खास आहे. त्यात एकही प्रेक्षक नसणे निराशाजनक आहे, पण हा निर्णय सर्वांच्या हितासाठी घेण्यात आला आहे. मोहालीमध्ये कोरोनाचे रुग्ण वाढले आहेत, जिथे हा सामना खेळवला जाणार आहे.”

Advertisement

धर्मशाळेतील मैदानावर प्रेक्षक पोहोचले होते
देशात कोरोनाची प्रकरणे खूपच कमी आहेत आणि गेल्या काही सामन्यांमध्ये प्रेक्षकांना मैदानात प्रवेश देण्यात आला होता. वेस्ट इंडिजविरुद्धच्या एकदिवसीय मालिकेतील तिन्ही सामने अहमदाबादमध्ये आयोजित करण्यात आले होते आणि प्रेक्षकांना परवानगी नव्हती, परंतु टी-20 मालिकेतील तिन्ही सामने कोलकाता येथे आयोजित करण्यात आले होते. मालिकेतील शेवटच्या सामन्यात काही प्रेक्षक ईडन गार्डन्सवर पोहोचले होते. यानंतर श्रीलंकेविरुद्धच्या दुसऱ्या आणि तिसऱ्या टी-20मध्येही प्रेक्षक धर्मशालाच्या मैदानावर पोहोचले. कसोटी मालिकेतील दुसरा सामना बेंगळुरू येथे होणार आहे, जेथे स्टेडियमच्या क्षमतेच्या 50 टक्के प्रेक्षकांना आकर्षित करण्यात सक्षम असेल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply