Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

अर्र.. भारताचा ‘तो’ वेगवान गोलंदाज जखमी अवस्थेमध्ये रुग्णालयात दाखल

मुंबई – भारताचा वेगवान गोलंदाज (Indian fast bowler) एस श्रीशांतला (S. Sreesanth) गंभीर दुखापत झाल्याने रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. 39 वर्षीय श्रीशांत प्रदीर्घ काळानंतर केरळच्या रणजी संघात परतला असून पहिल्या सामन्यात त्याची कामगिरी फारशी खास नव्हती. या सामन्यात त्याने दोन विकेट घेतल्या आणि फलंदाजी करत 19 धावा केल्या. यानंतर सरावाच्या वेळी तो जखमी झाला. आता त्याचे पुनरागमन अधिक कठीण झाले आहे. केरळच्या पुढील रणजी सामन्यातूनही त्याचा मुक्काम निश्चित झाला आहे.

Advertisement

श्रीशांतच्या एका मित्राने सोशल मीडियावर माहिती देत त्याचा एक फोटो शेअर केला, ज्यामध्ये श्रीशांत हॉस्पिटलमध्ये बेडवर पडलेला दिसत आहे. श्रीसंतने त्याच्या ट्विटर अकाऊंटवर हा फोटो शेअर केला आहे

Advertisement

चालताना त्रास होतो
केरळ रणजी संघासोबत सराव करताना श्रीशांतला गंभीर दुखापत झाली. त्याला चालतानाही त्रास होत होता. ही माहिती त्यांनी सोशल मीडियाच्या माध्यमातून चाहत्यांना दिली. आता त्याला रुग्णालयात दाखल करावे लागणार आहे. कोणत्याही वेगवान गोलंदाजासाठी वयाच्या 39 व्या वर्षी खेळणे खूप अवघड असते, परंतु श्रीशांत अजूनही पुनरागमनाच्या भावनेने खेळत आहे.

Loading...
Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

आयपीएलमध्ये खरेदीदार सापडला नाही
श्रीशांतने नुकतेच आयपीएलच्या लिलावातही आपले नाव दिले होते. यावेळी त्याला विकत घेण्याची फारच कमी आशा होती. लिलावादरम्यानही असाच प्रकार घडला. कोणत्याही संघाने श्रीशांतवर बोली लावली नाही. त्याची मूळ किंमत फक्त 50 लाख होती, परंतु त्याची कामगिरी अशी नाही की त्याला जगातील सर्वात मोठ्या क्रिकेट लीगमध्ये पुन्हा संधी मिळेल. 2011 चा विश्वचषक जिंकणाऱ्या संघाचा तो नक्कीच सदस्य होता, पण इथेही त्याची कामगिरी मध्यम स्वरूपाची होती. त्याने शेवटचा सामना 2011 मध्ये श्रीलंकेविरुद्ध खेळला होता.

Advertisement

स्पॉट फिक्सिंगमध्ये नाव आले
आयपीएल स्पॉट फिक्सिंगमध्ये श्रीशांतचे नाव पुढे आले होते. यानंतर बीसीसीआयने त्याच्यावर अनेक निर्बंध लादले. मात्र, बंदी संपल्यानंतर श्रीसंतने पुनरागमन करत केरळ संघातही स्थान मिळवले, मात्र त्याची कामगिरी काही विशेष झाली नाही.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply