Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Virat Kohli:चाहत्याच्या ‘त्या’ कृतीमुळे कोहली संतापला; अन्.. घेतला मोठा निर्णय

मुंबई – श्रीलंकेविरुद्धच्या (SRI lanka) कसोटी सामन्यासाठी भारतीय संघातील खेळाडूंची तयारी सुरू झाली आहे. माजी कर्णधार विराट कोहलीही (Virat Kohli) आपला 100 वा कसोटी सामना संस्मरणीय बनवण्यासाठी नेटवर सराव करण्यासाठी उतरला आहे.  विराट कोहलीने मोहालीच्या पीसीए स्टेडियममध्ये 2 तास सराव केला. त्याच्यासोबत ऋषभ पंतनेही (Rishabh pant) नेटमध्ये फलंदाजी केली. विराट सराव करत असताना त्याचे काही चाहते 9 क्रमांकाच्या गेटबाहेर पोहोचले आणि विराट-विराटच्या घोषणा देऊ लागले. यावर विराट पुन्हा पुन्हा विचलित होत होता.

Advertisement

कोहलीने तेथे उपस्थित सुरक्षा कर्मचाऱ्यांना बोलावले. यानंतर सुरक्षा कर्मचाऱ्यांनी गेटबाहेर उभ्या असलेल्या चाहत्यांचा पाठलाग केला. आपल्या आवडत्या खेळाडूची एक झलक पाहण्यासाठी चाहते खूप उत्सुक होते पण यावेळी बायो बबलचे नियम इतके कडक आहेत की कोणीही खेळाडूंच्या जवळ जाऊ शकत नाही.

Advertisement

विराट कोहली आणि ऋषभ पंत भारतीय कसोटी संघाच्या खेळाडूंसोबत सराव करण्यासाठी दुपारी 12.30 वाजता पोहोचले. प्रथम जमिनीवर धावून त्याने वॉर्मअप केले. कोहलीने फिजिओसोबत काही काळ स्पीड रनिंग केले. त्यानंतर नेटवर पोहोचलो. तिथे त्याने प्रथम भारतीय संघाचा गोलंदाज मोहम्मद शमीला मिठी मारली. त्यानंतर उमेश यादव, जयंत यादव, शुभमन गिल यांचीही भेट घेतली. शुभमन गिलशी थोडा वेळ बोललो. नंतर विराटने थ्रो बॉल बॅटने मारण्याचा अधिक सराव केला. त्याच वेळी, पंत स्थानिक पीसीए गोलंदाजांच्या चेंडूंवर लांब शॉट्सचा सराव करत होता.

Loading...
Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

भारतीय संघातील रविचंद्रन अश्विन, शुभमन गिल, सौरभ कुमार यांच्यासह हनुमा विहारी सकाळी 9 वाजता सरावासाठी स्टेडियमवर पोहोचले होते. सगळ्यांनी आधी मैदानात हलका सराव केला. त्यानंतर नेटकडे वळलो. हनुमा विहारी, जयंत यादव, सौरभ कुमार आणि इतर खेळाडूंनी सुमारे तीन तास नेटवर सराव केला. शुभमन गिल स्थानिक फिरकीपटू आणि वेगवान गोलंदाजांच्या चेंडूवर फटके मारताना दिसला. यानंतर शुभमन गिलनेही झेल टिपण्याचा सराव केला.

Advertisement

विराटचा सात वर्षांत खेळाडू म्हणून पहिला सामना
2015 पासून भारतीय कसोटी संघाचे कर्णधारपद भूषवणाऱ्या विराटसाठी गेल्या सात वर्षांत ही पहिलीच वेळ असेल, जेव्हा तो संघाचा सदस्य म्हणून कसोटी खेळेल. विशेष म्हणजे यावेळी हा सामना प्रेक्षकांविना होणार आहे. अशा स्थितीत विराटचे सर्वाधिक लक्ष त्याच्या फलंदाजीवर असेल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply