Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Ind vs SL: भारताला धक्का; डोक्याला बाउन्सर लागल्याने ‘तो’ खेळाडू रुग्णालयात दाखल

मुंबई – भारताचा यष्टीरक्षक फलंदाज इशान किशन (Ishan Kishan) श्रीलंकेविरुद्धच्या (SRI lanka) दुसऱ्या टी-20 सामन्यात जखमी झाला आहे. आता तिसऱ्या टी-20 सामन्यात त्याचे खेळणे संशयास्पद आहे. दुसऱ्या सामन्यात फलंदाजी करताना लाहिरू कुमाराच्या धोकादायक बाऊन्सरने इशानच्या डोक्याला मार लागला. यानंतर तो जमिनीवर बसला आणि काही काळ खेळ थांबवण्यात आला. मात्र, यानंतर किशनने फलंदाजी केली, मात्र त्याला फार काही करता आले नाही. सामना संपल्यानंतर त्याला रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे.

Advertisement

किशनशिवाय श्रीलंकेच्या दिनेश चंडिमललाही रुग्णालयात नेण्यात आले आहे, मात्र त्याच्या अंगठ्याला दुखापत झाली असून त्याची प्रकृती पूर्णपणे सामान्य आहे.

Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Loading...
Advertisement

पहिल्या सामन्यात 89 धावांची शानदार खेळी करणारा किशन दुसऱ्या सामन्यात केवळ 16 धावा करून बाद झाला. या खेळीत त्याने एकूण 15 चेंडू खेळले आणि दोन चौकार मारले. बाहेर पडण्यापूर्वीच किशनच्या डोक्याला मार लागला. यानंतर त्याचे लक्ष विचलित झाले आणि त्याने प्रत्येक चेंडूवर मोठे फटके खेळण्याचा प्रयत्न केला. यानंतर तो लाहिरू कुमाराच्या चेंडूवर बाद झाला.

Advertisement

यादरम्यान लाहिरू कुमाराचा धोकादायक बाउन्सर त्याच्या डोक्याला लागला. यानंतर किशन खाली बसला. फिजिओसह अनेक खेळाडू त्याच्याशी बोलले आणि किशन पुढे फलंदाजी करण्यासही सोयीस्कर वाटला नाही. यानंतर त्यांना रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, किशन कांगडा येथील फोर्टिस हॉस्पिटलच्या आयसीयू वॉर्डमध्ये दाखल आहे. तर चंडीमलला अंगठ्याच्या दुखापतीनंतर जनरल वॉर्डमध्ये दाखल करण्यात आले आहे.

Advertisement

भारताने दुसरा सामना सात गडी राखून जिंकला
किशन बाद झाल्यानंतर क्रीजवर आलेल्या संजू सॅमसनने श्रेयस अय्यरच्या साथीने भारतीय डाव सांभाळत टीम इंडियाला विजय मिळवून दिला. अय्यर 44 चेंडूत 74 धावा करून नाबाद राहिला, तर सॅमसन 25 चेंडूत 39 धावा काढून बाद झाला. त्यानंतर जडेजाने 18 चेंडूत 45 धावा केल्या. भारताने हा सामना सात गडी राखून जिंकला. या विजयासह टीम इंडियाने T20 मालिकेत 2-0 अशी अभेद्य आघाडी घेतली आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply