Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IND vs SL : दुसऱ्या T20 पूर्वीच श्रीलंकेला बसला मोठा धक्का; तब्बल ‘इतके’ खेळाडू बाहेर

मुंबई – तीन सामन्यांच्या मालिकेतील पहिल्या सामन्यात भारताकडून 62 धावांनी पराभूत झालेल्या श्रीलंकेला (Sri Lanka) शनिवारी खेळल्या जाणाऱ्या दुसऱ्या T20 (second T20) आधी मोठा धक्का बसला. मालिकेत पुनरागमन करू पाहणाऱ्या श्रीलंकेला धर्मशाला येथे होणाऱ्या सामन्यापूर्वीच दुहेरी धक्का बसला आहे. आणि त्यांचे तीन खेळाडू संपूर्ण मालिकेतून बाहेर गेले आहेत. लंकेला या दुहेरी धक्क्याचा फायदा निश्चितच भारतीय आघाडीच्या फलंदाजांना मिळेल आणि पुढील दोन सामन्यांमध्ये रोहित आणि इशानच्या फलंदाजीने आणखी आगपाखड केली जाईल कारण या पराभवाचा लंकेच्या मनोबलावरही परिणाम होणार हे निश्चित आहे.

Advertisement

श्रीलंका क्रिकेटने पुष्टी केली आहे की हेश थेक्षना आणि कुसल मेंडिस हॅमस्ट्रिंगमुळे संपूर्ण मालिकेतून बाहेर आहेत. याचाच अर्थ पुढील दोन सामन्यांमध्ये या दोन खेळाडूंची सेवा संघाला मिळू शकणार नाही. या दोन वेगवान गोलंदाजांशिवाय शिरान फर्नांडो, जो अजूनही आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये आपला पहिला सामना खेळला नाही, त्याला शनिवारी धर्मशाला येथे खेळल्या जाणाऱ्या दुसऱ्या टी-20 सामन्यातूनही वगळण्यात आले आहे.

Loading...
Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

मिळालेल्या माहितीनुसार, संघ मजबूत करण्यासाठी कसोटी संघातील सदस्य निरोशन डिकवेला आणि धनंजय डी सिल्वा यांना उर्वरित दोन सामन्यांसाठी संघात स्थान देण्यात आले आहे. बरं, संघासाठीही एक आनंदाची बातमी आहे. याअंतर्गत ऑस्ट्रेलियामध्ये कोविड-19 पॉझिटिव्ह आढळून आलेला वेगवान गोलंदाज बिनरा फर्नांडो याला डॉक्टरांनी सराव करण्याची परवानगी दिली असून तो दोन्ही सामन्यांमध्ये निवडीसाठी उपलब्ध असेल. पण थिकशनाची दुखापत हा लंकन टी-20 संघासाठी मोठा धक्का आहे. यामुळेच कोविड-19 पॉझिटिव्हमुळे हसरंगा मालिकेतून बाहेर पडला होता, ज्याने गेल्या सहा महिन्यांपासून पॉवर-प्लेमध्ये श्रीलंकेच्या गोलंदाजीची जबाबदारी घेतली होती.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply