Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022; BCCI च्या ‘त्या’ निर्णयावर फ्रँचायझी नाराज; जाणून घ्या प्रकरण

मुंबई – आयपीएल सीझन 15 चे (IPL 2022) सामने मुंबई, पुणे आणि अहमदाबाद येथे खेळवले जाऊ शकतात. सर्वाधिक 55 सामने मुंबईत खेळवले जातील, असे मानले जात आहे. मुंबई इंडियन्स संघ वानखेडेवर आणखी सामने खेळू शकतो.

Advertisement

याबाबत इतर फ्रँचायझी नाराज असून त्यांना हा निर्णय योग्य वाटत नाही. एका फ्रँचायझी सूत्राने TOI ला सांगितले, जर मुंबई इंडियन्सने वानखेडेवर जास्त सामने खेळले तर ते योग्य होणार नाही, सर्व संघांनी याबद्दल चिंता व्यक्त केली आहे. ते त्याचे घरचे मैदान आहे. त्यामुळे त्यांना अधिक फायदा होईल. बीसीसीआय या प्रकरणात लक्ष घालेल अशी आशा आहे.

Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Loading...
Advertisement

दिल्ली कॅपिटल्सने विकत घेतला आणखी एक संघ

Advertisement

तर दुसरीकडे दिल्ली कॅपिटल्सचे सह-मालक GMR ग्रुपने UAE मध्ये होणाऱ्या T20 लीगमध्ये एक संघ देखील विकत घेतला आहे. एमिरेट्स क्रिकेट बोर्डाने जीएमआर ग्रुप या स्पर्धेत सामील झाल्याची माहिती देणारे निवेदन जारी केले. ECB ने सांगितले की, भारतातील पायाभूत सुविधा क्षेत्रातील दिग्गज, GMR ग्रुपने UAE मध्ये होणाऱ्या T20 लीगसाठी दुबई फ्रँचायझी आणि संघांचे क्षेत्ररक्षण करण्याचे अधिकार विकत घेतले आहेत. ईसीबीला जून-जुलैमध्ये लीग सुरू करायची आहे. यूएईमध्ये स्थानिक खेळाडूंची कमतरता आहे. त्यामुळे ही स्पर्धा मोठ्या प्रमाणावर परदेशी खेळाडूंवर अवलंबून असेल. साखळीचे सर्व सामने रात्री खेळवले जातील. एमिरेट्स बोर्डाने या स्पर्धेचे मीडिया हक्क 10 वर्षांसाठी US$120 दशलक्षला विकले आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply