Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

T20 वर्ल्ड कपनंतर जडेजा काय करत होता? स्वतः केला मोठा खुलासा; म्हणाला….

मुंबई – टीम इंडियाचा (Team India) स्टार अष्टपैलू रवींद्र जडेजा (Ravindra Jadeja) जवळपास तीन महिन्यांनंतर भारतीय संघात पुनरागमन करत आहे. यापूर्वी जडेजा न्यूझीलंडविरुद्धच्या (New Zealand) कसोटी मालिकेत भारताकडून खेळला होता. जडेजा येथे दुखापतीमुळे भारताच्या दक्षिण आफ्रिका (South Africa) दौऱ्यात भारतीय संघासोबत नव्हता आणि वेस्ट इंडिजविरुद्धच्या मालिकेदरम्यान एनसीएमध्ये त्याच्या फिटनेसवर काम करत होता. आता भारतीय संघात परतल्यानंतर जडेजाने दुखापतीतून सावरण्यासाठी इतका वेळ का लागला हे सांगितले आहे.

Advertisement

बीसीसीआयने (BCCI) जडेजासोबतच्या संभाषणाचा व्हिडिओ जारी केला आहे. यामध्ये तो म्हणाला की भारतीय संघात पुनरागमन करणे चांगले आहे आणि टी-20 मालिका आणि कसोटी मालिका खेळण्यास उत्सुक आहे. दोन ते अडीच महिन्यांनंतर भारतीय संघात पुनरागमन करणे हा एक चांगला अनुभव आहे. सामने खेळण्याची संधी मिळेल.

Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

तो पुढे म्हणाला की त्याला एनसीएमध्ये त्याचे पुनर्वसन योग्यरित्या पूर्ण करायचे आहे, जेणेकरून तो पूर्णपणे तंदुरुस्त आहे आणि त्याला पुन्हा दुखापत होणार नाही. त्यामुळेच त्याला दुखापतीतून सावरण्यासाठी बराच वेळ लागला.

Loading...
Advertisement

काय म्हणाला जडेजा?
जडेजा म्हणाला की मी माझ्या रिहॅबवर खूप लक्ष देत होतो. मी नॅशनल क्रिकेट अकादमीमध्ये माझ्या फिटनेसवर खूप मेहनत घेत होतो. त्यामुळे आगामी मालिकेबद्दल मी खूप उत्सुक आहे. मी बंगळुरूमध्ये सराव करत होतो, माझ्या गोलंदाजीवर काम करत होतो. फलंदाजी. मी लयीत होतो. आज इथे येऊन पहिल्या सराव सत्राला उपस्थित राहणे खूप छान वाटत आहे.

Advertisement

जडेजाशिवाय जसप्रीत बुमराहही श्रीलंकेविरुद्धच्या मालिकेत टीम इंडियात पुनरागमन करत आहे. दक्षिण आफ्रिका दौऱ्यानंतर बुमराहला वेस्ट इंडिजविरुद्धच्या सामन्यासाठी विश्रांती देण्यात आली होती. श्रीलंकेविरुद्धच्या मालिकेसाठी विराट कोहली आणि ऋषभ पंत यांना विश्रांती देण्यात आली आहे. या दोन खेळाडूंच्या अनुपस्थितीत कर्णधार रोहित आणि प्रशिक्षक द्रविड यांना बुमराह आणि जडेजा यांच्याकडून चांगल्या कामगिरीची अपेक्षा असेल.

Advertisement

मधल्या फळीतील फलंदाज सूर्यकुमार यादव आणि वेगवान गोलंदाज दीपक चहर हे देखील श्रीलंकेविरुद्धच्या टी-20 मालिकेत भारतीय संघाचा भाग नसतील. हे दोन्ही खेळाडू दुखापतीमुळे पहिल्या सामन्यातून बाहेर पडले आहेत. या मालिकेतील उरलेल्या दोन सामन्यांपूर्वीच या दोघांनाही तंदुरुस्त होणे कठीण आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply