Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

अन्.. PAK गोलंदाजाचा तुटला संयम; चक्क सहकारी खेळाडूच्या कानाखाली लावला थप्पड

मुंबई – पाकिस्तान सुपर लीग 2022 मध्ये (PSL) अशा काही घटना घडत आहेत ज्या चर्चेत आहेत. आता आणखी एक घटना घडली आहे ज्याची सोशल मीडियावर जोरदार चर्चा होत आहे. खरं तर, PSL च्या 30 व्या सामन्यात लाहोर कलंदर्स संघाचा गोलंदाज हारिस रौफ (Harris Rauf) आपल्या सहकारी खेळाडूच्या चुकीवर संतापला आणि लाइव्ह मॅचमध्ये त्याला थप्पड मारली, ज्याचा व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर खूप व्हायरल झाला आहे.

Advertisement

असे घडले की पेशावर जलसीचा संघ फलंदाजी करत होता आणि डावाच्या दुसऱ्याच षटकात मोहम्मद हॅरिसला गोलंदाज हारिस रौफने बाद केले, त्यानंतर गोलंदाजाने सेलिब्रेशन करण्यास सुरुवात केली, सेलिब्रेशन करण्यासाठी रौफने त्याचा सहकारी कामरान गुलामला घेऊन तिच्या गालावर चापट मारली. रौफचे हे कृत्य कॅमेऱ्यात कैद झाले आहे. मात्र, दोघांमध्ये फारसा वाद झाला नाही आणि क्रिकेटर कामरानने याला विनोद म्हणून घेतले.

Advertisement

या सामन्यादरम्यान कामरान गुलामने हजरतुल्ला जझाईचा झेल सोडला होता. त्यामुळे गोलंदाजांमध्ये नाराजी पसरली होती. अशा वेळी तो खेळाडू सेलिब्रेट करण्यासाठी रौफसमोर आला तेव्हा बॉलरने उत्साहाने सहकारी खेळाडूला चापट मारली. हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. चाहतेही खूप एन्जॉय करत आहेत. मात्र, लगेच रौफने सहकारी खेळाडूला मिठी मारली. शाहिन आफ्रिदीही हा प्रसंग पाहत होता.

Loading...
Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

या सामन्याबद्दल बोलायचे झाले तर पेशावर झल्मीला सुपर ओव्हरमध्ये हा सामना जिंकण्यात यश आले. प्रत्यक्षात दोन्ही संघांनी 20 षटकात 158 धावा केल्या. लाहोर कलंदर संघाच्या वतीने शाहीन आफ्रिदीने शेवटच्या षटकात दमदार फलंदाजी करत सामना बरोबरीत आणला. नंतर सुपर ओव्हरमध्ये लाहोरचा संघ केवळ 5 धावा करू शकला.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply