Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

पाकिस्तानला धक्का; IPL साठी ऑस्ट्रेलियन खेळाडूने घेतला ‘हा’ मोठा निर्णय ..

मुंबई –   ऑस्ट्रेलियन संघातील (Australia Cricket) अनेक वरिष्ठ खेळाडू आयपीएल 2022 (IPL 2022) मध्ये सहभागी होण्यासाठी पाकिस्तानविरुद्ध (Pakistan) खेळल्या जाणाऱ्या पांढऱ्या चेंडूच्या मालिकेला मुकवू शकतात. अलीकडेच क्रिकेट ऑस्ट्रेलियाने (CA) एक निवेदन जारी केले होते की करार केलेले खेळाडू 6 एप्रिलपर्यंत आयपीएलसाठी उपस्थित राहणार नाहीत.

Advertisement

मीडिया रिपोर्ट्सवर विश्वास ठेवला तर, आयपीएलच्या उत्पन्नाचे नुकसान टाळण्यासाठी संघाच्या वरिष्ठ खेळाडूंनी पाकिस्तानविरुद्ध वनडे आणि टी-20 मालिका न खेळण्याचा निर्णय घेतला आहे. AUS आणि PAK यांच्यातील एकदिवसीय मालिका 29 मार्च ते 2 एप्रिल दरम्यान खेळवली जाणार आहे, तर एकमेव T20 मालिका 5 एप्रिल रोजी होणार आहे.

Advertisement

IPL 26 मार्चपासून सुरू होऊ शकते
आयपीएल 2022 27 मार्चपासून सुरू होणार नाही तर 26 मार्चपासून सुरू होणार आहे. क्रिकबझच्या बातमीनुसार, ब्रॉडकास्टर स्टार स्पोर्ट्सला शनिवार 26 मार्चपासून स्पर्धा सुरू व्हायची आहे आणि रविवार 27 मार्च रोजी 2 सामने खेळवले जातील.

Advertisement

ब्लेंडरदायी व्हा.. आरोग्यदायी राहा.. आपल्या प्रेमळ व्यक्तीला भेट पाठवण्यासाठी https://bit.ly/3GAOOCa यावर क्लिक करा

Loading...
Advertisement

फ्रँचायझीच्या एका अधिकाऱ्याने सांगितले की, शनिवारपासून स्पर्धा सुरू झाल्याने ब्रॉडकास्टरला मदत होईल. यासह पहिल्या 2 दिवसातच 3 सामने खेळवले जातील आणि वातावरण तयार केले जाईल. रविवारपासून सुरू होणाऱ्या स्पर्धेमुळे तसे होणे शक्य नाही. मात्र, बोर्ड आणि ब्रॉडकास्टरकडून याबाबत कोणतेही अधिकृत वक्तव्य करण्यात आलेले नाही.

Advertisement

दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या दुसऱ्या कसोटीतून ट्रेंट बोल्ट बाहेर आता थेट आयपीएल खेळणार

Advertisement

न्यूझीलंडचा वेगवान गोलंदाज ट्रेंट बोल्टही दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या दुसऱ्या कसोटीतून बाहेर पडला आहे. आता तो थेट आयपीएलमध्ये खेळताना दिसणार आहे. पहिल्या कसोटीतही बोल्ट संघाचा भाग नव्हता. तो पितृत्व रजेवर होता. सुट्टी संपल्यानंतरही त्याला दुसऱ्या कसोटीतून बाहेर ठेवण्याचा निर्णय न्यूझीलंड संघ व्यवस्थापनाने घेतला आहे. न्यूझीलंड क्रिकेटने त्यांच्यावरील कामाचा ताण कमी करण्याच्या उद्देशाने हे पाऊल उचलले आहे. आता तो जूनमध्ये इंग्लंड दौऱ्यावर न्यूझीलंडकडून खेळताना दिसणार आहे. त्याआधी तो भारतात आयपीएल खेळणार आहे, यावेळी बोल्ट राजस्थान रॉयल्सचा भाग आहे. त्याला राजस्थान रॉयलने लिलावात 8 कोटींना विकत घेतले आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply