Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘त्या’ प्रकरणात साहा च्या मदतीला धावून आला BCCI; आता करणार मोठी कारवाई

मुंबई – भारतीय यष्टीरक्षक फलंदाजाला धमकी देणाऱ्या पत्रकाराचे नाव बीसीसीआयने (BCCI) मागितले आहे. आता भारतीय क्रिकेट बोर्ड या प्रकरणाची चौकशी करणार आहे. साहा व्यतिरिक्त कोणत्याही खेळाडूसोबत अशी घटना घडली असेल तर त्याचीही चौकशी केली जाईल. हरभजन सिंग(Harbhajan Singh) आणि रवी शास्त्री (Ravi Shastri) यांसारख्या दिग्गजांनी याप्रकरणी बीसीसीआयकडे चौकशीची मागणी केली होती. त्यानंतर बोर्डाने हा निर्णय घेतला आहे.

Advertisement

साहाला (wriddhiman Saha) भारतीय संघातून वगळण्यात आले आहे. यानंतर एका पत्रकाराने त्यांना मुलाखतीसाठी विचारले आणि उत्तर न मिळाल्यास कधीही मुलाखत घेणार नाही, अशी धमकी दिली. साहाने ट्विटरवर पत्रकाराशी केलेल्या संभाषणाचे स्क्रीन शॉट्स शेअर केले आहेत. टाईम्स ऑफ इंडियाच्या बातमीनुसार, आता बीसीसीआयने साहा यांना धमकी देणाऱ्या पत्रकाराचे नाव विचारले आहे.

Advertisement

प्रकरण काय?
श्रीलंकेविरुद्धच्या दोन सामन्यांच्या कसोटी मालिकेसाठी साहाची भारतीय संघात निवड झालेली नाही. याबाबत एका पत्रकाराने त्यांच्याशी बोलण्याचा प्रयत्न केला. पत्रकाराने लिहिले, “माझी एक मुलाखत घ्या, ते छान होईल. जर तुम्हाला लोकशाहीवादी व्हायचे असेल, तर मी तुमच्यावर दबाव आणणार नाही. ते एक यष्टिरक्षक निवडतात, जो सर्वोत्तम आहे. तुम्ही 11 पत्रकारांना निवडण्याचा प्रयत्न करा, जे माझे आहेत.” तुम्हाला सर्वात जास्त मदत करू शकेल अशी एक निवडा करा.

Loading...
Advertisement

पत्रकाराच्या बोलण्याला साहा यांनी प्रतिसाद न दिल्याने पत्रकाराने त्यांना व्हॉट्सअॅपवर कॉल केला, मात्र साहा यांनी कॉल रिसिव्ह केला नाही. यानंतर पत्रकाराने लिहिले, “तू माझ्याशी बोलला नाहीस, मी यापुढे कधीच तुझी मुलाखत घेणार नाही. मी अपमान सहजासहजी स्वीकारत नाही आणि मला ते आठवेल. तू असे करायला नको होते.” या संपूर्ण संभाषणाचे स्क्रीनशॉट्स साहाने आपल्या ट्विटर अकाऊंटवर शेअर करत सर्वांना घटनेची माहिती दिली.

Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

शास्त्री आणि हरभजन यांनी चौकशीची मागणी केली
ही बाब समोर आल्यानंतर हरभजन सिंगपासून ते वीरेंद्र सेहवागपर्यंत अनेक दिग्गज खेळाडू साहाच्या समर्थनार्थ उतरले. त्याचवेळी रवी शास्त्री यांनी बीसीसीआयकडे चौकशीची मागणी केली होती. बीसीसीआयचे अध्यक्ष सौरव गांगुली यांनी या प्रकरणात हस्तक्षेप करावा, असे ते म्हणाले होते. यानंतर बीसीसीआयने या प्रकरणाची चौकशी करण्याचा निर्णय घेतला आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply