Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

PSL 2022: ऑस्ट्रेलियन स्टार ऑलराउंडरने मध्येच सोडला PSL; PCB वर लावला गंभीर आरोप

मुंबई – ऑस्ट्रेलियाचा (Australia) अष्टपैलू (Allrounder) खेळाडू जेम्स फॉकनरने (James Faulkner) पाकिस्तान सुपर लीगमधून (PSL) बाहेर पडण्याचा निर्णय घेतला आहे. 31 वर्षीय खेळाडूने पाकिस्तान क्रिकेट बोर्डावर (PCB) गंभीर आरोप करत लीगमधून माघार घेतल्याची जाहीर घोषणा केली आहे. त्याने शनिवारी 19 फेब्रुवारी रोजी आपल्या ट्विटर हँडलवरून सलग दोन ट्विट केले आणि पीसीबीवर पैसे न दिल्याचा आरोप केला.

Advertisement

त्याने ट्विट केले की, “मी पाकिस्तानी क्रिकेट चाहत्यांची माफी मागतो. पण दुर्दैवाने पीसीबीकडून माझा निश्चित पगार न मिळाल्याने मला शेवटच्या दोन सामन्यांमधून माघार घ्यावी लागली आणि पीएसएल सोडावे लागले. मी सुरुवातीपासून येथे आहे. आणि पण ते माझ्याशी खोटे बोलत राहिले.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

त्याने पुढे लिहिले की, ‘लीग सोडताना दुखावले कारण मला आंतरराष्ट्रीय क्रिकेट पाकिस्तानमध्ये परत आणण्यासाठी मदत करायची होती कारण येथे खूप तरुण प्रतिभा आहेत आणि चाहते आश्चर्यकारक आहेत. पण माझ्यावर ज्या पद्धतीने उपचार केले गेले. पीसीबी आणि पीएसएलच्या वतीने हे अपमानास्पद आहे. मला खात्री आहे की तुम्हा सर्वांना माझी भूमिका समजली असेल. अस ट्विट करत त्याने पीएसएल सोडण्याची घोषणा केली. तर या प्रकरणात आतापर्यंत पाकिस्तान बोर्डाकडून कोणतीही प्रतिक्रिया आलेली नाही.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply