Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IND vs WI: रोहित म्हणतो, ‘या’ खेळाडूचा भविष्य उज्ज्वल; मात्र …..

मुंबई – भारत आणि वेस्ट इंडिज (IND vs West Indies) यांच्यात खेळल्या गेलेल्या पहिल्या T20 सामन्यात टीम इंडियाने सहा विकेट्स राखून विजय मिळवला. या विजयासह भारतीय संघाने तीन सामन्यांच्या मालिकेत 1-0 अशी आघाडी घेतली आहे. सामन्यानंतरच्या विजयामुळे खुश झालेल्या कर्णधार रोहित शर्माने (Rohit Sharma) नवोदित आणि युवा लेग-स्पिनर रवी बिश्नोईच्या (Ravi Bishnoi) उत्कृष्ट गोलंदाजीच्या कामगिरीचे कौतुक केले.

Advertisement

सामन्यानंतर रोहित म्हणाला की बिश्नोई खूप प्रतिभावान व्यक्ती आहे, म्हणून आम्ही त्याला थेट संघात समाविष्ट केले. त्याच्यात काहीतरी वेगळं पाहायला मिळतं आहे. त्याच्याकडे भरपूर विविधता आणि कौशल्ये आहेत. तो कोणत्याही स्तरावर गोलंदाजी करू शकतो.

Advertisement

रोहीत पुढे म्हणाले की त्याला भारतासाठी खेळताना पाहिल्याने खूप आनंद झाला आणि त्याचे भविष्य उज्ज्वल आहे आणि आता आपण त्याचा वापर कसा करायचा हे आपल्यावर अवलंबून आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

जोधपूरच्या रवीला कोलकात्याच्या ईडन गार्डन्सवर आंतरराष्ट्रीय पदार्पणाची संधी मिळाली आणि त्यानेही संघाचा निर्णय योग्य असल्याचे दाखवून दिले. बिश्नोईने दुसऱ्या षटकात दोन बळी घेतले. किफायतशीर गोलंदाजी करताना त्याने चार षटकांत केवळ 17 धावा दिल्या आणि दोन विकेट मिळवले. या कामगिरीसाठी रवीला सामनावीराचा पुरस्कारही देण्यात आला आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply