Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

शाहरुख खानची इच्छा; ‘या’ खेळाडूने करावा संघाच्या नेतृत्व

मुंबई – IPL 2022 च्या लिलावात धमाकेदार फलंदाजी करणाऱ्या शाहरुख खानला (Shahrukh Khan) पंजाब किंग्जने 9 कोटींना खरेदी करून आपल्या संघात समाविष्ट केले आहे. देशांतर्गत क्रिकेटमध्ये शाहरुखने आपल्या कामगिरीने सर्वांना थक्क केले आहे.

Advertisement

त्यामुळेच लिलावात पंजाबने पुन्हा एकदा त्याच्यावर मोठी बोली लावत त्याला आपल्या संघात समाविष्ट केले. गेल्या मोसमातही शाहरुख पंजाब संघाचा भाग होता. आता पंजाबमध्ये पुन्हा निवडून आल्यानंतर शाहरुखने पंजाब किंग्जचा कर्णधार कोण असावा यावर आपले मत मांडले आहे. खरं तर, स्टार स्पोर्ट्सवरील मिड-ऑक्शन शोमध्ये शाहरुखने आपली निवड सांगितली आहे. शिखर धवनला पंजाबचे कर्णधारपद मिळावे अशी माझी इच्छा असल्याचे या युवा क्रिकेटपटूने सांगितले.

Advertisement

शाहरुख म्हणाला की धवनला खूप अनुभव आहे आणि तो संघ चांगल्या प्रकारे हाताळू शकतो. शाहरुखने धवनबद्दल सांगितले की, त्याच्यात वेगळी आभा आहे आणि तो खूप डायनॅमिक व्यक्ती आहे. त्याच्याकडे नेतृत्व क्षमताही आहे. माझ्या मते, धवनला कर्णधारपद मिळणे पंजाबसाठी चांगले होईल. आम्ही तुम्हाला सांगतो की मेगा लिलावात पंजाब किंग्सने धवनला प्रथम खरेदी केले. शिखरला पंजाबने 8.25 कोटींना खरेदी करून संघात समाविष्ट केले आहे.

Loading...
Advertisement

ब्लेंडरदायी व्हा.. आरोग्यदायी राहा.. आपल्या प्रेमळ व्यक्तीला भेट पाठवण्यासाठी https://bit.ly/3GAOOCa यावर क्लिक करा

Advertisement

शिखर धवनचा आयपीएलमधील फॉर्म उत्कृष्ट राहिला आहे. गेल्या 2 हंगामात, धवन आयपीएलमध्ये चमक दाखवत आहे. भारताचा डावखुरा सलामीवीर 2019-2021 दरम्यान दिल्ली कॅपिटल्सकडून खेळला आणि स्पर्धेच्या 2013 आणि 2014 हंगामात सनरायझर्स हैदराबाद फ्रँचायझीचा कर्णधारही होता. तसे, पंजाबने यापूर्वी मयंक अग्रवाल आणि अर्शदीप सिंग यांना लिलावापूर्वी कायम ठेवले होते.

Advertisement

दुसरीकडे शाहरुखबद्दल बोलायचे झाले तर लिलावादरम्यान त्याला खरेदी करण्याची स्पर्धा लागली होती. चेन्नई सुपर किंग्ज आणि केकेआरनेही त्याच्यावर बोली लावली, पण शेवटी पंजाबने बाजी मारली. शाहरुखने आत्तापर्यंत 50 टी-20 सामन्यांमध्ये 547 धावा केल्या आहेत, ज्यामध्ये त्याचा स्ट्राइक रेट 136.40 आहे. लिलावात शाहरुखची मूळ किंमत 40 लाख रुपये होती. पंजाबने या लिलावात एकूण 25 खेळाडू विकत घेतले आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply