Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

… आणि चक्क मैदानातच खेळाडूंनी एकमेकांना दाखवले मिडिल फिंगर, व्हिडिओ व्हायरल

मुंबई – सध्या पाकिस्तानात (Pakistan) पाकिस्तान सुपर लीग(PSL) सुरू आहे. याच स्पर्धेतील एका सामन्यादरम्यान पाकिस्तानचा वेगवान गोलंदाज सोहेल तन्वीर (Sohail Tanvir) आणि ऑस्ट्रेलियन फलंदाज बेन कटिंग (Ben cutting) यांच्यात जोरदार भांडण झाले. दोघेही एकमेकांना अश्लील हावभाव (मधले बोट) करताना दिसले. या संपूर्ण घटनेचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर (Social media) व्हायरल होत आहे. सोहेल तन्वीरने 2018 मध्ये खेळल्या गेलेल्या कॅरेबियन प्रीमियर लीगदरम्यान बेन कटिंगला असेच अश्लील हावभाव केले होते. बेन कटिंगने सोहेल तनवीरला प्रत्युत्तर दिले.

Advertisement

2018 मध्ये, कॅरेबियन प्रीमियर लीग (CPL) दरम्यान, जेव्हा सोहेल तन्वीरने बेन कटिंगला मधले बोट दाखवले तेव्हा त्यालाही शिक्षा झाली होती. पाकिस्तान लीगच्या सामन्यादरम्यान त्याने तीच चूक पुन्हा केली आहे. त्याने कटिंगचा झेल पकडला, त्यानंतर तो पुन्हा मधले बोट दाखवताना दिसला. मात्र, सुरुवात ऑस्ट्रेलियन खेळाडूकडून झाली. बेन कटिंग पेशावर झल्मीकडून खेळतो. त्याच वेळी, सोहेल तन्वीर क्वेटा ग्लॅडिएटर्सकडून खेळतो.

Advertisement

क्रिकेटच्या खेळात विकेट्स घेतल्यानंतर गोलंदाज अनेकदा वेगवेगळ्या पद्धतीने सेलिब्रेशन करतात, पण पाकिस्तानात जे घडले त्याला ढिसाळपणा म्हणावा लागेल. दोन वर्षांपूर्वी बिग बॅश लीगदरम्यान पाकिस्तानचा वेगवान गोलंदाज हरिस रौफ त्याच्या ‘गळा कापून’ सेलिब्रेशनमुळे वादात सापडला होता. रौफ प्रत्येक वेळी विकेट घेताना घसा कापण्याची क्रिया करायचा. यावर अनेकांनी आक्षेप घेतला. खुद्द बीबीएलच्या ट्विटर हँडलने त्यांच्या सेलिब्रेशनचा व्हिडिओ शेअर करताना याला क्रूर आणि असभ्य म्हटले आहे.

Loading...
Advertisement

ब्लेंडरदायी व्हा.. आरोग्यदायी राहा.. आपल्या प्रेमळ व्यक्तीला भेट पाठवण्यासाठी https://bit.ly/3GAOOCa यावर क्लिक करा

Advertisement

ऑस्ट्रेलियन रग्बी लीगचा माजी फुटबॉलपटू डॅरेल ब्रोमन यानेही ट्विट करून पाकिस्तानी खेळाडूच्या चिथावणीखोर उत्सवावर टीका केली. त्याने लिहिले होते, ‘मला वाटत नाही की हरिस रौफला प्रत्येक वेळी विकेट घेताना गळा चिरून सेलिब्रेशनची गरज असते. अर्थात तो चांगला गोलंदाज आहे, पण विकेट घेतल्यानंतर त्याची हालचाल चांगली होत नाही.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply